ทำตา 2 ชั้น เทคนิคพิเศษ ไม่บวม ไม่ต้องพักฟื้น ซูมแบบชัดๆ ค่าา

nannii_zz

สมาชิกโดดเด่น

ฮัลโหล เจอกันอีกแล้ว 55555 นี่เป็นรีวิวที่ 2 ของแนนแล้วนะคะ หลังจากที่เคยรีวิวทำคางไปแล้ว วันนี้มารีวิวทำตา 2 ชั้น แบบพิเศษจากที่มาสเตอร์พีซคลินิก (ที่เดิมที่แนนไปเสริมคางมาค่ะ) กันแบบช็อตต่อช็อตเหมือนเดิม ซูมกันให้เห็นชัดๆ กันไปเลยจ้า

หลายคนจะถามว่าแนนไปทำตาอีกทำไม ตาแนนก็สองชั้นอยู่แล้ว คือแนนจำเป็นต้องแต่งหน้าทำงานแล้วส่วนตัวแนนก็ชอบแต่งหน้าอยู่แล้ว คือบางครั้งเวลาเรานอนดึกๆ ตื่นมาชั้นตาไม่เท่ากันบ่อยมากกกกกก เลยคิดจะทำตา 2 ชั้นที่ให้ชั้นตาคงทน ทนทาน สู้งาน นอนดึกแค่ไหนก็ไม่หวั่น ตื่นมาชั้นตาก็เป๊ะ (จะมีให้แกมั้ยเนี่ย) 55555555 ด้วยความที่แนนเสริมคางที่มาสเตอร์พีซไปแล้วก็เลยศึกษาการทำตา 2 ชั้นจากที่นี่เป็นที่แรก ซึ่งงงงงงง เค้ามีนวัตกรรมใหม่ที่การันตีว่าไม่บวม ไม่ช้ำ ไม่ต้องพักฟื้น แถมชั้นตาออกมาธรรมชาติ คือการทำตาแบบ celebrity eye มีการผ่าไขมันเปลือกตาออกด้วย คุณหมอจะให้ดูเลยค่ะว่านำไขมันออกไปเยอะแค่ไหน ส่วนราคาก็ปานกลางนะคะ ไม่ถูกไม่แพง แต่มีโปรโมชั่นอยู่ ราคาถือว่าถูกมากกกกก แนนก็เลยจัดเลยค่า555555555

หลังทำ อย่างที่การันตีจริงๆ เปล่าอวยเลยนะคะ คือไม่บวมเลยยยยยย ตัวแนนเองก็ตกใจมากเพราะใช้เวลาทำไม่นาน แล้วไม่บวมไม่ช้ำ จะมีรอยเขียวเล็กๆ ที่ต้องสังเกตถึงจะเห็น คือมันโอมากเพราะวันที่ 2 แนนก็แต่งหน้าแล้วค่ะ แต่เว้นช่วงตาไว้ก่อนเพราะกลัวแผลอักเสบ คือถ้าไม่สังเกตจะไม่รู้เลยว่าแนนทำตามา ถ้าไม่บอกจะคิดว่าติดสติกเกอร์ #ปัง #เริ่ด #สวยงามรู้สึกมั่นใจมากขึ้นถึงจะไม่ได้กรีดอายไลเนอร์

แนนเริ่มแต่งหน้าจริงๆ จังๆ วันที่ 5 ค่ะ แต่งแบบจัดเต็มมากเพราะแผลแห้งสนิทแล้วว ไวเว่อร์ 55555555 พอแผลแห้งเหมือนชั้นตาจะเริ่มเข้าที่เข้าทางเป็นธรรมชาติมากขึ้นมากกกกกกก โอเคมากๆ เลยค่ะคือหลังทำเราไม่ต้องพักฟื้น ถ้าไม่ซีเรียสกับแต่งตาก็ออกทำงานได้เลยค่ะ ของแนน วันที่ 5 ทำงานแล้ว #สวย #เชิ่ด ชั้นตาออกมาเป็นธรรมชาติ ไม่มีใครทักเลยเลยว่าแนนทำตามา มีแต่ถามว่าทำไมสวยขึ้น ชอบมากกกกกก ไว้แนนทำอะไรมาอีกจะมารีวิวให้อ่านกันต่อค่าาา ใครอยากจะปรึกษาอะไร หยอดคอมเม้นเลย แนนจะตอบให้จ้า

ปล.เฟซไอจีส่วนตัว หลังไมค์มาได้นะค่าา

ปล2.เฟซบุ๊คคลินิก เซิร์ชพิมพ์ masterpiececlinic เลยจ้า

kemooke

22 สิงหาคม 2016
อ่านบทความยุ แล้วสนใจอยากทำ ราคาประมาณเท่าไหร่

nannii_zz

ตาสวยมากเลยอ่าาาา
ตาเธอสวยมาก
ขอบคุณค้าา

อ่านบทความยุ แล้วสนใจอยากทำ ราคาประมาณเท่าไหร่
35,000ค่ะ ตัวตา2ชั้น25,000ค่ะ แต่เพิ่มค่าดูดไขมันตาด้วยเพิ่ม10,000ค่ะ อันนี้ราคาโปรนะคะ

puymeena

สมาชิกใหม่
31 สิงหาคม 2016
ตาสวยมากค่ะ ว่าแต่ตอนทำ ทำมาเท่าไหร่ค่ะ

portiuyo

ตาสวยนะค่ะ ทำมาแพงไหม หมออะไรค่ะ

nannii_zz

ตาคม ดูสวย อยากทำมาก
สนใจติดต่อคลินิกไปเลยค่ะตามที่แนนได้ให้ไว้
หมอเส ใช่ไหมค่ะ
ใช่ค่ะ
ทำแล้วสวยนะ
ขอบคุณค่ะ
ตาสวยนะค่ะ ทำมาแพงไหม หมออะไรค่ะ
35,000 บาทค่ะ เป็นเซเลบิตี้อาย+ดูดไขมันชั้นตา ทำกับหมอเสค่ะ
ตาสวยมาก ทำมาเท่าไหร่
35,000 บาทค่ะ เป็นเซเลบิตี้อาย+ดูดไขมันชั้นตา
ตาสวย
ขอบคุณค่ะ

saypankiyomie

เเต่งรูปเยอะอ่ะ อยากเห็น สดๆ ชัดๆ

ด้านบน ด้านล่าง