ปรับรูปหน้า เสริมคาง เสริมจมูก โดยหมอชาติชาย

panpass

Junior Member
สวัดดีค่ะ วันนี้เอารูปการเปลี่ยนแปลงตัวเองมาให้ชมค่ะ ขอขอบคุณหมอชาติชายค่ะ ที่เป็นส่วนหนึ่งที่ทำให้ เป๊ะ ได้ขนาดนี้ค่ะ

เสริมคาง

เสริมจมูก

เสริมหน้าอก 400

ส่วนอื่น ๆ โดยเครื่องสำอางค่ะ Botox บ้าง Meso fat บ้าง เยอะอยู่ค่ะ

ก่อนทำอะไรกับตัวเองทั้งหมดค่ะ

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
อันนี้ทำมานานหรือยังครับ

ดูจากรูปสุดท้าย เห็นสันจมูกชัดเกินไป

หากลดไฮไลท์ดั้งลง จะดูเป็นธรรมชาติกว่านี้ เพราะเรามีจมูกที่โด่งแล้วไม่จำเป็นต้องไฮไลท์ครับ

panpass

freshnight;n7681 โพสต์ว่า:
อันนี้ทำมานานหรือยังครับ

ดูจากรูปสุดท้าย เห็นสันจมูกชัดเกินไป

หากลดไฮไลท์ดั้งลง จะดูเป็นธรรมชาติกว่านี้ เพราะเรามีจมูกที่โด่งแล้วไม่จำเป็นต้องไฮไลท์ครับ

นานละคร้า สองสามเดือน ( นานไหมอ่า)
คือทำงานพริสตี้เลยต้องแบบนี้อ่า

ด้านบน ด้านล่าง