คาง หนูอยากเสริมกับคุณหมอทนงศักดิ์ รพ.เอเซียคอสเมติกค่ะ

tingting

สมาชิกใหม่
22 มิถุนายน 2016
คือหนุูอยากเสริมคางที่รพ.เอเซียคอสเมติก

เห็นพี่ที่โรงเรียนไปทำมา สวยมากค่ะหน้าเปลี่ยน เลยอยากสอบถามว่าดีไหมค่ะ

ใครเคยไปทำมาบ้างค่ะ ช่วยรีวิวและให้คำแนะนำหน่อยค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ถ้าเสริมกับหมอทนงศักดิ์ หมอจบพลาสติกโดยตรง

ก่อนทำพูดคุยกันให้ชัดเจนว่าต้องการแบบไหน

สามารถทำได้ยาว ยื่น มากน้อยเท่าไหร่

ทำคางหน้าจะเปลี่ยนครับ เพราะมันจะดึงให้หน้าดูยาวเรียวขึ้น

Valen_tino

สมาชิกโดดเด่น
1 มิถุนายน 2017
หมอแซม we clinic เสริมแบบขายาวดูเป็นธรรมชาติมาก

hanabea

สมาชิกโดดเด่น
เหมือนเคยได้ยินมาว่าดีอยู่นะคะ แต่เราก็เห็นว่าหมออาร์ท The Art Clinic ก็ทำคางสวยเหมือนกันอะ

ด้านบน ด้านล่าง