ดูดไขมันแป๊ปเดียว เห็นผลเร็วมว้ากกก ไม่ผิดหวังจริงๆ ที่เลือกที่นี่

plamrainbow

สมาชิกใหม่
22 มิถุนายน 2016

ไปดูดไขมันมาค่ะ บอกเลยว่าช๊อบชอบ ต้นขานี่เล็กลงเยอะมากเลยค่ะ จากตอนแรกที่ขาใหญ่เนื้อย้อย ไม่กระชับ และเป็นผิวเปลือกส้มเยอะมว้ากกก เลยตัดสินใจไปดูดไขมันกับคุณหมอสมบูรณ์ที่ มาสเตอร์พีซคลินิกค่ะ เพราะเพื่อนแนะนำว่าที่นี่ คุณหมอดูดไขมันดี ไม่เป็นคลื่นทีหลัง แถมรอยช้ำหายไว และคุณหมอใจดีด้วย เลยลองไปทำดูก็ไม่น่าจะเสียหายอะไร เข้าไปความประทับใจแรกคือ

1.คลินิกดูโล่ง สะอาด สบายตาค่ะ

2.พนักงานต้อนรับยิ้มแย้ม พูดคุยดีค่ะ

3.คุณหมอใจดี เป็นกันเองดีค่ะ อยากรู้อะไรถามได้หมด

4.เดินทางสะดวก

5. เห็นผลเร็วชัดเจนดี

6.รอยช้ำมีน้อยและหายไวค่ะ

ส่วนสิ่งที่ไม่ค่อยประทับใจเท่าไรสำหรับปาล์มคือ

1.รอนานมากค่ะ รอ 3-4 ชั่วโมงเลยทีเดียวค่ะ

2.พนักงานเซลล์ดูยุ่งๆ ไม่ค่อยสนใจเท่าไรค่ะ

แต่ทำเสร็จก็ต้องบอกเลยว่าตัดสินใจไม่ผิดที่เลือกคลินิกนี้ เพราะคุณหมอกับพยาบาลน่ารักมว้ากกก ทำเสร็จก็กลับบ้านได้เลยไม่ต้องพักฟื้น ที่สำคัญไม่เจ็บอย่างที่คิดค่ะ ผิวเปลือกส้มก็จางลงเยอะ ตอนดูดไขมันปาล์มได้โปรเหมาๆ ขาสองข้างเลยราคาถูกลงเยอะ ใครสนใจก็ลองถามที่ Facebook = masterpiececlinic ได้เลยค่ะ พูดมาเยอะแล้ว ปาล์มลงรูปให้ดูดีกว่าว่าดีแค่ไหน

ก่อนดูดไขมันขาใหญ่มว้ากกก

ก่อนดูดไขมัน ผิวเปลือกส้มก็มานะจ๊ะ

ก่อนดูดไขมัน ลองออกกำลังกายแล้ว

ออกกำลังกายแล้ว ขาไม่ลงเท่าที่คิดแถมยังย้อยๆ ยานๆ

หลังดูดไขมัน ขาเรียวขึ้นเยอะ แถมผิวเปลือกส้มก็หายวับ

หลังดูดไขมัน ใส่ชุดว่ายน้ำก็มั่นใจ

หลังดูดไขมัน ถ่ายรูปท่าไหนขาก็ไม่ใหญ่แล้ว

nam_thantida

สมาชิกโดดเด่น
24 มิถุนายน 2016
ตอนดู ทรมารไหมค่ะ เห็นว่าต้องเอาเข็ม ทะลวงเข้าไปดูดเลย

firstloveole

15 มิถุนายน 2016
ตอนดูด เป็นไงบ้าง ได้ยินมาว่าเจ็บจี๊ดๆๆ

kadegoodgood

21 พฤษภาคม 2016
ทำแล้วจะกลับมา มีไขมันอีกไหมคะ

ratsameee

27 มิถุนายน 2016
เห็นว่าตอนดูดเจ็บมากเลยหรอ

yibsumtoyou

ดูดส่วนไหนมาบ้างจ้ะ เหมารวมด้วยไหม อยากทำจ้ะ

rukture55

11 กรกฎาคม 2016
สวยมากเยย ตอนไปทำตื่นเต้นไหม

onetime_only

ตอนทำรู้สึกเจ็บบ้างไหม หลังทำเสร็จ เพลียไหม

hizotumm

22 กรกฎาคม 2016
ราคาแพงไหมค่ะ ดูดไปกี่ CC

ด้านบน ด้านล่าง