รีวิวขูด Filler เสริมซิลิโคนจมูก หมอชาติชายค่ะ

nisade

Junior Member
สวัดดีค่ะ วันนี้มารีวิวแก้จมูกขูด Filler เสริมจมูกใหม่กับคุณหมอชาติชายค่ะ วันนี้ทำไปได้ 2 อาทิตย์ละค่ะ มีเวลามารีวิวให้ดูค่ะ ตอนนี้โอเคมาก ๆ หลังจากที่กังวลว่าจะไม่สวย เพราะมันบวมอะแหละช่วงแรก เพราะขูด Filler ด้วยเลยบวมเยอะ แต่ก็รับสภาพได้ค่ะ เพราะทราบมาบ้างแล้วว่าขูด Filler นี่ต้องบวมเยอะแน่ ๆ เลย

อันนี้ก่อนทำค่ะ

อันนี้ก่อนแก้ Filler

nisade

2-3 วันแรกค่ะ

ตรงอยู่เนอะเขาทำมาให้ดูว่าแกนตรง แค่อาการบวมไม่เท่ากันสองข้าง

zazie

ทรงสวยคะ ราคาเท่าไรคะ ผ่าแบบโอเพ่น2ข้างป่ะคะ?

is_joy_naka

13 กันยายน 2013
สวยมากเลยค่ะ หน้าเปลี่ยนเรย
นี่ขูดแล้วเสริมในวันเดียวกันเรยหรอ?

ถามหน่อยสิคะ เกิดอาการแบบไหนถึงตัดสินใจไปขูดออกหรอคะ ? ฉีดมานานแค่ไหนแล้ว?

admin

Administrator
Staff Member
26 สิงหาคม 2013
โห หน้าคมเด่นขึ้นมาเลยครับ

ด้านบน ด้านล่าง