"ศัลยกรรมดึงหน้า" เจ็บมั้ย แล้วดึงไปไว้ตรงไหนคะ

gieoct

สมาชิกใหม่
18 ธันวาคม 2017
ถามแบบงงๆเลยค่ะ เราเคยได้ยินคนพูดกันเรื่องศัลยกรรมดึงหน้าอ่ะ แบบที่ทำให้หน้าเด็กอ่ะค่ะ รู้แต่ว่าดึงหน้าตรงที่มันหย่อนๆคล้อยๆให้มันยกขึ้น ตึงขึ้นไป ไม่เหี่ยวตามอายุประมาณนี้ แต่เราสงสัย....

อยากรู้ว่าเค้าดึงยังไงอะคะ แล้วดึงไปไว้ตรงไหน แล้วมันเจ็บมั้ย????

ไม่ได้อยากทำหรอก เพราะยังไม่เหี่ยวแต่อยากรู้เฉยๆอ่ะค่ะ คือมันข้องใจ

boomta

สมาชิกใหม่
20 ธันวาคม 2017
ไปเห็นของที่ไหนมาคะ ไม่รู้จะเหมือนกับที่ จขกท อยากรู้มั้ย อันนี้เราถามมาจากธีรพรคลินิกนะ เค้าบอกว่าจะดึงแล้วไปเย็บแผลตรงแนวผมข้างหูอ่ะค่ะ ก็จะแทบไม่เห็นแผลเลย แต่ถ้าผู้ชายผมสั้นๆก็จะเห็นอ่ะนะ แต่ไม่นานก็หายแล้ว ส่วนเรื่องเจ็บมั้ยหมอบอกว่านิดหน่อย กินพารา1-2วันก็หายแล้ว

junyaruk

สมาชิกใหม่
อยากทำมากค่ะ ตอนนี้อายุ 38 แล้ว ทำได้มั้ยคะ หรือทำแต่คนแก่

boomta

สมาชิกใหม่
อยากทำมากค่ะ ตอนนี้อายุ 38 แล้ว ทำได้มั้ยคะ หรือทำแต่คนแก่

เรายังไม่เคยทำนะคะ จากที่เคยดูคลิปมาเค้าบอกว่าประมาณ 40ต้นๆ หรือ 30 ปลายๆ กำลังดีค่ะ มันจะอยู่ได้เป็นสิบปีเลย

มัลลิกา

สมาชิกโดดเด่น
เกาะกระทู้ค่ะ แม่เราชอบดูยูทูบอ่ะพวกรีวิวศัลยกรรมเนี่ย พาไปยกคิ้วมาแล้วรอบนึง ตอนนี้อยากทำเฟซล็อคของหมอชลธิศมาก

ด้านบน ด้านล่าง