อัพเดท!!!หลังทำตาสองชั้นมาแล้วครึ่งปี...รู้สึกดีไม่มีผิดหวังเลย

osuksawat

สมาชิกโดดเด่น
1 กุมภาพันธ์ 2017

สวัสดีค่ะ โอนะคะ วันนี้กลับมาอัพเดทอีกครั้ง...หลังทำตาสองชั้นไปครบครึ่งปี เล่าย้อนความนิดนึงเผื่อใครที่งง ๆ ว่าเออเป็นใครจู่ ๆ มาตั้งกระทู้ เท้าความไปก่อนเลยว่า ก่อนหน้าที่โอจะทำตาสองชั้นโอตัดสินใจค่อนข้างนาน เพราะปกติแล้วโอเป็นคนที่มีชั้นตานะคะ แต่มีชั้นตาหลายชั้น คือมากกว่าสองชั้นไปอีกค่ะ

โอทำตาสองชั้นกับคุณหมอบุ๊งค่ะ หลังทำคือปลื้มมาก แผลเล็ก หายไว แทบจะไม่รู้สึกเจ็บเลยด้วยซ้ำ หลังทำตาสองชั้นรอยแผลก็ไม่มีให้เห็นเลยดีมากจริง ๆ จนบางคนยังไม่รู้เลยว่าโอไปทำตามาเพราะว่าแทบไม่มีรอยแผลเป็นของการทำตาสองชั้นให้เห็นเลยล่ะค่ะ

หลาย ๆ คนก็ทักว่าตั้งแต่ทำตาสองชั้นมานี่ดูดีขึ้นมาก หน้าหวานขึ้น ตอนแรกก็กังวลนะ เพราะว่าอ่านพวกความคิดเห็นบางทีก็จะมีบอกว่า หลังทำตาสองชั้นสักพักตาก็จะตก ชั้นตาหายก็กลับมาเป็นแบบเดิมอยู่ดีอะไรแบบนี้

แต่ของโอไม่เป็นนะ ชั้นตายังชัดดูโอเคเหมือนเดิม ใครที่สนใจทำตาสองชั้น โอขอแนะนำที่มาสเตอร์พีซ คลินิกเลยค่ะ ชั้นตาออกมาเป็นที่น่าพอใจ แผลเล็ก หายไว เพิ่มความมั่นใจให้กับตัวเองขึ้นอีกเยอะ ไม่มีผิดหวังแน่นอนค่ะ สามารถเข้าไปดูเพิ่มเติมได้ที่ @masterpiece_clinic ได้เลยนะคะ

ขอให้สวยกันถ้วนหน้านะคะ

rolly46

ทำมาเเพงไหมคะ อยากทำ

AirportBKK

1 มิถุนายน 2017
หลังทำมาเจอปัญหาอะไรหรือเปล่าคะ

ployya

1 มิถุนายน 2017
ทำไปนานๆแล้วชั้นตาจะหลุดมั้ยอ่ะ

ด้านบน ด้านล่าง