อัพเดตหลังทำหน้าเรียว ปากกระจับสวย และรวยมาก

hizotumm

สมาชิกโดดเด่น
22 กรกฎาคม 2016
เป็นผู้ชายอย่าหยุดรวย เพราะผู้หญิงสวยๆ ต้องใช้เงิน เป็นผู้หญิงก็อย่าหยุดสวย เพราะผู้ชายรวยๆ จะได้ให้เงิน อิอิ แต่เป็นหม่อมต้องทั้งสวย และรวย เพราะความสวย ช่วยให้ได้เงิน (มโนแจ่ม)

สวัสดีครับเพื่อนๆ วันนี้ตั้มจะมาคุยเกี่ยวกับเรื่องการทำศัลยกรรมของตั้มเองนะ เพราะมีหลายคนถามมาว่าตั้มทำอะไรมาและเป็นยังไงบ้าง เจ็บไหม แล้วก็ใช้ระยะเวลาพักฟื้นกี่วัน
ก่อนทำ

หลายคนอาจจะเคยเห็นว่าก่อนหน้านี้ตั้มมีปากที่ค่อนข้างจะอวบอิ่ม อิ่มชนิดแบบว่าอิ่มไปหรือเปล่า และหน้าก็บวมๆ ตรงข้างแก้มก็จะออกมาเยอะ แลดูโหดๆ ดูแก่เกินวัยอะไรแบบนี้ เวลาถ่ายรูปก็หามุมยาก แล้วก็ต้องพยายามทำปากเล็กๆ

ตั้มก็เลยได้ไปทำศัลยกรรมที่มาสเตอร์พีซ คลินิก คือ ตัดริมฝีปากบาง (ทำปากกระจับ) แล้วก็ตัดไขมันกระพุ้งแก้มนะครับ
หลังทำทันที

ตอนที่ทำก็ไม่เจ็บนะ แต่เจ็บเฉพาะตอนที่ฉีดยาชา แล้วพอทำเสร็จกลับมาถึงบ้าน เราก็กินยาที่หมอให้มา วันแรกมันก็จะเริ่มบวมๆ หน่อย ประมาณ 3-4 วันแค่นั้นเองครับ แล้วก็ค่อยๆ ลดลงมา และดีขึ้นเรื่อยๆ ตอนแรกก็กลัวนะ พอทำเสร็จแล้วก็รู้เลยว่า ไม่ได้น่ากลัว ไม่ได้เจ็บขนาดที่คิดไว้เลย การรักษาตัวก็แค่ระวังเรื่องอาหารการกินนิดๆ หน่อยๆ เอง
จากอดีตถึงปัจจุบัน อิอิ ต้องขอขอบคุณมาสเตอร์พีซ ที่ทำให้ปากสวยขึ้น หน้าเรียวขึ้น

หลังจากทำมาแล้วก็เหมือนเป็นคนละคนนะ ตอนนี้ริมฝีปากบนเป็นกระจับสวยงาม ส่วนข้างล่างเอาออกนิดนึงให้บางลงแค่นั้นเอง หน้าก็เรียวสวย แลดูหน้าเด็กลงทันตา อยากจะบอกว่าไปทำศัลยกรรมที่มาสเตอร์พีซคลินิกเนี่ย ตั้มก็รู้สึกดีนะ ตรงที่ว่าเรามั่นใจในตัวเองมากขึ้น ใบหน้าเราก็เรียวเล็กลง รู้สึกดีมากๆ กับผลลัพธ์ที่ออกมา

แล้วตั้มก็ยังได้กลับไปทำผิวใส แล้วก็ยกกระชับใบหน้ามาเพิ่มด้วย ประมาณว่าติดใจในบริการอะไรประมาณนี้ คือคุณหมอที่นี่ดีมาก แผลหายไว ไม่อักเสบเลย ผลรวมออกมาดูดี ถูกใจมาก ตอนนี้ตั้มกำลังวางแผนจะทำจมูกรีคอน Reconstruction แบบที่เอากระดูกอ่อนหลังใบหูมาเสริมจมูกนะครับ จะเป็นยังไงติดตามกันได้ แล้วจะมาเล่าให้ฟังเพิ่มเติม
ต้องขอบคุณมาสเตอร์พีซคลินิกจริงๆ ที่เติมเต็มความสุข ความดูดี ทำให้ชีวิตมีอนาคตที่สดใสขึ้น เพราะความสวยทำให้หม่อมรวยขึ้น คิคิ ใครสนใจแอดไลน์ไปสอบถามได้นะครับ ที่ @masterpiececlinic

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
หน้าได้รูปมากขึ้นมากมาย

รอติดตามรีวิวจมูกนะครับ

peepooole

13 มิถุนายน 2016
แก้มเรียว ปากสวย ทำพร้อมกันได้ด้วยหรอ

KOOKKPP

สมาชิกใหม่
29 กรกฎาคม 2016
ทำทั้งสองอย่าง ไม่เจ็บแย่เลยหรอ

inversail

19 กรกฎาคม 2016
เปลี่ยนเป็นคนละคนเลย

punnavee

โห นี่เปลี่ยนไปมากเลยนะเนี่ย

hizotumm

22 กรกฎาคม 2016
แก้มลงเล็กนะ ปากดูสวยขึ้น
อิอิ
หน้าได้รูปมากขึ้นมากมาย

รอติดตามรีวิวจมูกนะครับ
ได้เลยจ้าสุดหล่อ
แก้มเรียว ปากสวย ทำพร้อมกันได้ด้วยหรอ
ใช่จ้า ตั้มทำมาแล้ว
ดูรวย
เขินตัวบิด
ทำทั้งสองอย่าง ไม่เจ็บแย่เลยหรอ
ไม่เจ็บค่ะ สตรอง
ใช้หลุย วิกตองด้วย ♥
แหมม๊ ก็มองไปถึงตรงนั้น
เปลี่ยนเป็นคนละคนเลย
โห นี่เปลี่ยนไปมากเลยนะเนี่ย
เปลี่ยนที่ว่าปังมั้ยอ่ะ

nangakeav1234

13 กรกฎาคม 2015
แก้มเรียวดูดีมากๆๆ เห็นภาพก่อน จนถึงปัจจุบัน คนละคนกันเลย

narukjung

27 พฤศจิกายน 2015
ทั้งหล่อและ รวย ทำออกมาดีเลย

lookpapa

23 กุมภาพันธ์ 2016
แต่งหน้าเข้มจัง เบากว่านี้จะดูโอเคมากกกก

ด้านบน ด้านล่าง