โดดเด่น แหล่งรวมสาระเรื่อง ทำศัลยกรรม ศัลยกรรมก่อนหลัง ชั้นตา เสริมจมูก ทำจมูก ตัดปีกจมูก หน้าเรียวใส ทำตาสองชั้น ตาสองชั้น ทำปากบาง ฉีดโบท๊อก ฉีดผิวขาว หน้าเรียว
ลงทะเบียน เข้าระบบ
ลงทะเบียน
เข้าระบบ
วันนี้: , เมื่อวานนี้: , สมาชิก: 55055,
กลับไปรายการกระดานข่าว โพสต์

[รีวิวจมูก] จมูกหมอสวัสดิ์โคราชค่ะ 3 เดือน อยากแก้มาก

แก้ไขล่าสุด nongplap2n เมื่อ 2011-9-15 11:53

จิตตกมาก โดนทักน้องตาลตลอดเรย อวตาลอ่ะ  สันแดงเห็นได้ชัด ปลายซิลี่ก็ไม่สุดจนถึงปลาย

ก่อนทำ

ก่อนทำแต่งหน้านิดนุงเรยดูมีสันกะเค้าบ้าง ...

หลังทำ2อาทิตย์

หลังทำ2อาทิตย์

หลังทำ 1เดือน

ซิลี่ปลายสุดแค่นี้

หลังทำหน้าตรง

เราแก้กับหมอมนัสที่เมโกะแก้2ครั้งแล้วก็ไม่สวยไม่โด่งแล้วก็แพงมาก75,000บาทเสียใจมากๆๆเลย

เราแก้กับหมอมนัสที่เมโกะแก้2ครั้งแล้วก็ไม่สวยไม่โด่งแล้วก็แพงมาก75,000บาทเสียใจมากๆๆเลย

หมอสวัสดิ์ก็ทำสวยนะค่ะ  ตอนทำก็เอารูปให้หมอดูเหมือนกันค่ะ  ราคา  9000  บาท

หมอสวัสดิ์ก็ทำสวยนะค่ะ  ตอนทำก็เอารูปให้หมอดูเหมือนกันค่ะ  ราคา  9000  บาท

หมอสวัสดิ์ก็ทำสวยนะค่ะ

ตอบกลับ 4# nongplap2n

เราก็ทำที่หมอสวัสดิ์ค่ะ แต่เราทำ10000 ตอนที่ทำเราเอารูปจมูกที่เราอยากได้ไปให้หมอดูด้วยนะ

ตอบกลับ 4# nongplap2n

เราก็ทำที่หมอสวัสดิ์ค่ะ แต่เราทำ10000 ตอนที่ทำเราเอารูปจมูกที่เราอยากได้ไปให้หมอดูด้วยนะ

ลองดูรีวิวไปเรื่อยๆ ใจเย็นๆนะคะ

หมอทวีอุดรค่ะ ทำสวยมาก ม่ายต้องตีดปีกเรย  แค่เสริมปีกก้อเล็กลงตาม แร้วมีปลายจมูกด้วย

ตอบกลับ  nongplap2n

น้องค่ะ พี่อาร์ไม่ได้ทำกับหมอ อรรถ ค่ ...
ต้นฉบับโพสโดย MISSR เมื่อ 2011-9-19 15:18

ขอโทดค่ะแฮ่ๆ เข้าใจผิด

ตอบกลับ 22# nongplap2n

น้องค่ะ พี่อาร์ไม่ได้ทำกับหมอ อรรถ ค่ะ แต่แก้กับหมอยุทธพงษ์ค่ะ
หมออรรถทำโด่งดีมาก เหมาะกับจมูกผู้ชายค่ะ

น้องลองหาหมอที่ทำปลายสวยๆ นะคะ จมูกน้องต้องทำแ ...
ต้นฉบับโพสโดย MISSR เมื่อ 2011-9-16 16:43

หมออรรถพรที่พี่อาร์ทำ เค้าทำปลายสวยมั้ยค่ะ น้องเห็นจมูกพี่อาร์แร้วปลื้มมากอ่ะค่ะ

น้องลองหาหมอที่ทำปลายสวยๆ นะคะ จมูกน้องต้องทำแบบเย็บกระดูกอ่อนที่ปลายนะคะมันจะทำให้ปลายพุ่งและปีกก็จะหุบลงตามมาค่ะ เนื้อตรงปลายเยอะนะคะ ทำโด่งๆได้สบายๆค่ะ ศึกษาหาข้อมูลให้เยอะนะคะ จะได้ออกมาดั่งหวังค่ะ

สนับสนุนเม้นท์นี้เลยครับ
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2011-9-16 14:42

รับทราบค่ะ

ใช่ครับ ตัดปีกแล้วเอาคืนไม่ได้

ตัดแล้วอาจจะดูไม ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2011-9-16 09:48

สนับสนุนเม้นท์นี้เลยครับ

ตอบกลับ 13# nongplap2n

ได้ครับ อีกไม่นานเกินรอหรอกครับ

ใช่ครับ ตัดปีกแล้วเอาคืนไม่ได้

ตัดแล้วอาจจะดูไม ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2011-9-16 09:48

ขอบคุนสำหรับคำแนะนำนะค่ะ

ต้องคิดใหม่ทำใหม่ซะแระ ดูรีวิวเยอะๆ เข้าไปคุยกะหม ...
ต้นฉบับโพสโดย nongplap2n เมื่อ 2011-9-16 09:20

ตัดแล้วอาจจะดูไม่สมดุล ผิดรูปได้ครับ

ต้องหาข้อมูลดีๆครับ

ใ่ช่ครับ ไม่อยากให้ตัดปีกเลย

ปีกไม่ได้บานอะไรมากนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2011-9-15 22:31

ต้องคิดใหม่ทำใหม่ซะแระ ดูรีวิวเยอะๆ เข้าไปคุยกะหมอ เดินหน้าจัดเต็ม

กลับไปรายการกระดานข่าว