อย่างนี้ก็ได้หรอ? อยู่ดีๆก็ได้ของขวัญวันเกิดส่งถึงบ้าน

khanomping_candy

สมาชิกใหม่
9 มิถุนายน 2016
คืออยู่ๆก็ได้ของจากมาสเตอร์พีซคลินิก ซึ่งเราไม่รู้จักคลินิกนี้เลยนะคะ ไม่รู้เลยว่าทำอะไร แล้วเมื่อวันที่ 06/06 ที่ผ่านมา เป็นวันเกิดของเรา เราก็อัพรูปตัวเองปกติ และก็มีไอจีคลินิกนี้เข้ามาเม้น
สักพักเค้าส่งข้อความไดเร็กมาค่ะ ประมาณว่าขอชื่อที่อยู่ของเรา จะส่งของขวัญวันเกิดมาให้ เราก็งง แต่ก็ให้ที่อยู่ไปค่ะ ไม่ได้เสียหายอะไร เพราะไม่คิดว่าจะได้จริงๆ ยอมรับว่างง งงมากกกกก
วันนี้ เมื่อกี้เองค่ะ อยู่ๆก็ได้พัสดุพี่ไปรษณีย์มาส่ง ก็คิดว่าเอ๊ะ! เราสั่งครีมไรไปป่าวหว่าา 5555+1.jpg
ท๊าดาาา~ เป็นน้องหมีนุ่มนิ่มสีขาวน่ารัก >////<

ขอบคุณมาสเตอร์พีซคลินิกนะคะ ปกติเราเป็นคนที่ไม่ค่อยได้ของขวัญจากใคร เค้กก็ไม่ได้เป่า เป็นคนเหงาๆ 555+ แต่ปีนี้เราได้ของขวัญวันเกิดแล้วล่ะ ไม่คิดว่าจะได้จริงๆ ขอบคุณมากๆค่ะ ^^

ด้านบน ด้านล่าง