รีวิวจมูกใหม่จากโรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกกับหมอทนงศักดิ์ค่ะ

so-coollll

สมาชิกใหม่
7 มิถุนายน 2016
สวัสดีค่ะ เรามารีวิวเสริมจมูกหน่อยค่ะ โดยหมอทนงศักดิ์ค่ะ เราเลือกแบบซิลิโคนอเมริกา แบบบิดได้คคับแต่ต้องใช้เวลาค่ะ

คุณหมอเป็นกันเองดีค่ะ พร้อมคำแนะนำดีดีทั้งก่อนและหลังทำดีมากด้วย

วันนี้มารีวิวเสริมจมูกเพราะเพิ่งตัดสินใจไปทำมาเร็วๆนี่เอง ดั้งยังอุ่นๆอยู่เรยย 555

เพิ่งนัดวันจ่ายค่าเสียหาย จากนัดก็ฉีกยาสลบ แล้วก็ผ่าค่ะ กลับมาบ้านก็ประคบเย็นเยอะๆ และนอนหัวสูงตามคำแนะนำค่ะ หลังทำ 1อาทิตย์

อาการด็เริ่มดีขึ้น จมูกยังบวมอยู่แต่เราก็ออกมาเที่ยวห้างได้แล้วค่ะชิวมาก

ก่อนเสริมค่ะ

ทรงสวยถูกใจมากเลยค่ะ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ด้านบน ด้านล่าง