รีวิวหน้าอก รพ.เลอลักษณ์ 400 ซีซี

Pookee

สมาชิกใหม่
6 มิถุนายน 2016
รีวิวหน้าอกค่ะ ครบ1 เดือน ชอบทรงมากๆสวยถูกใจ มั่นใจมากขึ้นเยอะ หลังจากที่เดินตัวงอไม่เคยยืดอกมานาน
ประทับใจพยาบาลที่ดูเเลตอนพักค้างคืนมากๆค่ะ ขอบคุณทุกๆคนเลย คอยประคอง คอยดูเเล ตอนแรกคิดในใจ
ถ้าทำหน้าอกแล้วไม่ได้ค้างคืนที่โรงพยาบาลต้องแย่แน่ๆ ลุกไปเข้าห้องน้ำ ลุกขยับตัวยากสุดๆช่วงวันแรก
ตอนกลางคืนหิวน้ำกดเรียกพยาบาลตี2 ได้มั้ง พี่เค้าเอาน้ำมาให้เลย เราบอกว่าอยู่เป็นเพื่อนได้มัยเพราะ
ไม่ได้พาญาติมา พี่เค้าก็มานั้งข้างๆถ้าต้องทำหน้าอกแล้วกลับไปดูแลตัวเองเลยคงแย่แน่ๆถ้าหิวน้ำถ้าอยากเข้าห้องน้ำ
โชดดีมากๆที่เจอพี่พยาบาลดูแลดี และเลือกเลอลักษณ์ ขอแชร์ความประทับใจค่ะ ก่อนบินกลับ กลางกรกฏาคมจะแวะ
ไปตรวจหน้าอกอีกครั้งค่ะ
ขอเล่าถึงคุณหมอค่ะ คุณใจดีและทำออกมาสวยถูกใจมากค่ะ
11058

ไฟล์แนบ

82.2 KB · อ่าน: 1
ด้านบน ด้านล่าง