ต้องโด่งถึงจะมั้นใจนะสาวๆ

naree5

สมาชิกใหม่
5 มิถุนายน 2016
ดีค่ะ รูปหน้าเราดูดีๆจะคล้ายรูปไข่เลย ไม่มีดั่งเลยค่ะ

ถ้ามองตรง จะเห็นว่าจมูกเราสั้น ดูไม่เรียวเลย

เคยเตงหน้าไลดั่ง มองตรงๆก็พอมี พอดูได้ แต่อย่ามองข้างๆนะ ฮืมๆๆ น้ำตาแทบไหลรวมกัน

เราเลยตัดสินใจที่จะทำ จะได้ไม่กังวนต่อการเข้าสังคม ไม่ต้องแต่งหน้าให้จัด ก็จะได้มีดั่งแลดูธรรมชาติ

เราก็ศึกษาหาข้อมูล จนมาเจอ รูป รีวิวของ YB นี่แหละ ดูหลาายๆวิวของคลินิก

จนมั่นใจว่าเราจะทำที่นี่แหละ

เราก็นัดแล้วเข้าไปปรึกษา และจองคิวทำ

ตอนนี้แผลหายสนิทและรองมาดูฝีมือคุณหมอกันเลยดีกว่าค่ะ

โอเคไหมเพื่อนๆๆ ส่วนตัวเราถูกใจมาก เราขอแนะนำเพื่อนๆที่นี่ ที่YB

ด้านบน ด้านล่าง