เสริมดั้งที่โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกหมอทนงศักดิ์มาคะ

co-nanka

สมาชิกใหม่
4 มิถุนายน 2016
ก่อนอื่นเลยค่ะ วันนี้เราจะมารีวิวดั้งใหม่ ก่อนเสริมก็ขึ้นปรึกษาก่อนเลยค่ะ คุณหมอก็จะทำการประเมินรูปหน้าและทรงจมูกของเรา แต่เราอยากได้แบบไหนทรงไหนก็บอกหมอไปได้เลยค่ะเพราะสุดท้ายแล้วคุณหมอก็จะบอกเราเองว่าเสริมแบบไหนได้ถึงจะออกมาสวย พอดีเราเนื้อจมูกน้อยด้วยเลยทำใจไว้แล้ว

อาการก็จะไม่ได้บวมเหมือนมากจะรู้สึกชาๆ อาจเป็นเพราะยาชาที่ยังไม่หมดฤทธิ์ พอกลับบ้านเราก็ทานยาแก้ปวด 2 เม็ด นอนยาวๆ เช้ามารู้สึกตึงเล็กน้อยค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง