ผิวพรรณ ขอคำแนะนำคะ

emillt

สมาชิกใหม่
24 พฤษภาคม 2016
เราอายุจะ 40 แล้วริ้วรอยมาเยือนทั้งร่องแก้ม ใต้ตา รอยตีนกา ผิวแห้งกร้านใช้ครีมอะไรก็เหมือนไม่ดูดซึม ถ้าเราไปฉีดฟิลเลอร์จะแก้ปัญหานี้ได้มั้ยอะ รึว่าฟิลเลอร์ไว้เติมคางเสริมจมูกอย่างเดียว

Davika

สมาชิกโดดเด่น
23 พฤษภาคม 2016
ฟิลเลอร์ช่วยเติมเต็มได้ค่ะ แต่หลักๆแล้วนอกจากฟิลเลอร์ที่คลีนิคเองก็มีหลายวิธีที่ช่วยประตุ้นคอลลาเจนในผิวนะ อยากให้ลองวิธีนั้นดูก่อน ถ้าไม่ไหวจริงๆค่อยฟิลเลอร์ค่ะ
ถ้าอยากไปทไ แนะนำให้ไปลองที่ APEX นะคะ ที่นี่ดีค่ะ น่าเชื่อถือ

ด้านบน ด้านล่าง