อยากศัลยกรรมลดขนาดหน้าอก ทำที่ไหนดี

nunok

สมาชิกใหม่
หน้าอกใหญ่ คัพ E ใหญ่จนปวดหลัง อยากผ่าลดขนาด ให้เหลือแค่ B หรือ C ไม่อยากตัดออกเหมือยทอมนะ
ใครเคยทำหรือมีคลีนิคไหนตัดหน้าอกสวยๆ แนะนำหน่อยค่ะ

viktors

สมาชิกโดดเด่น
18 กุมภาพันธ์ 2016
เหมือนที่เกาหลีมีทำอันนี้นะคะ เคยดูรูปก่อนหลังงานดีไม่ค่อยเห็นรอยแผลเป็นค่ะ
ดูเทคนิคทำดูปลอดภัยด้วยค่ะ เคยดูรูปของโรงพยาบาลไอดีอ่ะคะเห็นออกเลทมีอิน

ืnicha

ที่เลอแบ็งค็อคค่ะ ลองไปสอบถามดูค่ะไม่แน่ใจตอนนี้ราคาเท่าไหร่

mintra2559

คุณหมอโอภาสค่ะ ลองปรึกษาคุณหมอดูนะ ปรึกษาฟรีด้วย

ด้านบน ด้านล่าง