อัพนมกับหมอชาติชายมาค่ะ 475 cc

kookkaiiiii

สมาชิกใหม่
เราเสริมหน้าอกมาขนาด 475 ของอเมริกาค่ะ ตอนนี้นิ่มมากเลย ก่อนทำหน้าอกเราดูไม่ค่อยเท่ากันเท่าไหร่ค่ะ

มีรูปหลังทำเสร็จทันทีด้วยค่ะขอให้พี่พยาบาลถ่ายให้ยังดูบวมมากเลย

จะลำบากอยู่แค่ สามวันแรกที่พันผ้าใว้ค่ะเพราะมันจะแน่นหน้าอกมาก หายใจไม่ค่อยสะดวกเท่าไหร่ค่ะ ปวดหลังลุกนั่งยังต้องมีคนคอยประคองค่ะ แต่หลังจากสามวันเราไปแกะผ้าออกที่คลินิคสบายมากเลย โล่งงงมากๆๆๆๆๆๆ ใส่ซัพพอตบราให้หน้าอกกระชับเร็วขึ้นพอหลังสามวันก็ทำงานต่อเลยค่ะ สุดยอดจริมๆแต่ว่าเรื่องรอยช้ำของเราไม่ค่อยมีเลยนะ

หลังตัดไหมได้ 1 อาทิตย์เราก็เริ่มนวดแรงนิดนึงค่ะ หน้าอกก็เริ่มนิ่มสวยเข้ารูปมากขึ้นจนตอนนี้ครบ 1 เดือนแล้วค่ะเลยเอามาให้ชมกัน ทำกับคุณหมอชาติชาย แอปซูลูปคลินิคค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง