ลูกสาวหมอชาติชายค่ะ

beemm

สมาชิกใหม่
ดีจ้า เป็นลูกสาวหมอชาติชาย Absolute beauty clinicจ้าวันนี้เอาหน้าอกมาให้ชมสำหรับคนที่กำลังตัดสินใจ หรือกำลังหาคลินิคเพื่อจะอัพไซต์หน้าอกกันอยากให้ที่นี่เป็นอีกหนึ่งทางเลือกค่ะ ของเราเสริมกับคุณหมอ ขนาด 325 เมนเตอร์อเมริกา ยิ่งนวดยิ่งนิ่มค่ะ ทรงสวยมากกลมสวยชอบมากค่ะทำมาเพื่อนถามหลายคนเลยเราก็แนะนำให้มากับคุณหมอชาติชายนี้หล่ะค่ะ แต่ละคนที่ทำไปไม่มีคัยผิดหวังค่ะสวยทุกทุกคน รูปก่อนทำดูเนื้อนมเราน้อยนะคะเลยใส่ได้แค่ 325 เราก็โอเครค่ะเชื่อคุณหมอเพราะยังงัยคุณหมอก็ต้องทำออกมาให้สวยแน่นอนค่ะ

รูปนี้ ครบ 2 เดือนค่ะยิ่งยวดยิ่งนิ่มแผลแห้งตั้งแต่ 3 วันแรกเลยค่ะแผลเป็นหลังจากตัดไหมเราก็ทายาลดรอยแผลเป็นเลยตอนนี้หายเป็นปกติแล้ว หัวนมรู้สึกปกติเลยนะเพราะเห็นเพื่อนบางคนไปทำที่อื่นมาหัวนมไม่รู้สึกแต่ก็ไม่ผิดปกตินะคะอาจจะมีบ้างเดี๋ยวก็หายค่ะ

ใส่ชุดว่ายน้ำก็ไม่กังวลจะเห็นแผลค่ะเพราะคุณหมอเปิดแผลเล็กแล้วก็พอดีมากเลยค่ะไม่ต่ำจนเห็นแผลผ่าตัด อย่าลืมนะคะหากทำนมต้องคุณหมอชาติชายค่ะ มั่นใจเพราะพิสูจน์ทำมาแล้วด้วยตัวเองค่ะสวยแน่นอน

ด้านบน ด้านล่าง