ดูดไขมัน ฉีดแฟตสลายเหนียงที่ไหนดี ??

afterme

สมาชิกโดดเด่น
ฉีดแฟต สลายเหนียงที่ไหนดีคะ?
ขอแบบว่า ไม่บวม เห็นผลจริง และ ราคายอมรับได้น่ะค่ะ
อยากทำไม่เกิน 5 ครั้งแล้วลดลงแบบเห็นได้ชัดค่ะ

ใครไปทำที่ไหนมาเล่าให้ฟังหน่อยนะ
ไม่เอาหน้าม้าเนียนขายนะ
ขอคนที่เคยฉีดจริงๆ จ้า

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

wuddii

สมาชิกใหม่
เราฉีดที่ราชเทวี ก็ลงนะ แต่ไม่มาก เพิ่งฉีดแค่ 2 ครั้งเองค่ะ

samsunggirl

ถ้าเป็นคนรูปหน้าแบบไขมันเหนียงเยอะ เหมือนพี่หมอนเป็นต่อไรเง้
ฉีดให้เรียบ ไร้ไขมัน มันก็ยากนะคะ ต้องดูโครงหน้าด้วยค่ะ
อาจฉีดให้ลดลงได้ แต่เรียบก็คงยากค่ะ

Davika

23 พฤษภาคม 2016
เราทฉีดเมโสแฟตที่ apex เห็นผลชัดนะ ราคาไม่แพงมาก แต่ก็ไม่ได้ถูกสุดนะ แต่ดูจากสภาพโดยรวมและบริการเราว่าดีมากเลยล่ะ แนะนำค่ะ ลองดูๆ

Chaitawan

สมาชิกใหม่
23 พฤษภาคม 2016
แนะนำ apex เหมือนกันครับ หมอโปรมาก ไม่ได้ทำเหมือนกันทุกคน แต่ปรับให้เข้ากับแต่ละคน ดูว่าคนไหนควรทำแบบไหนปริมาณเท่าไหร่ ผลลัพธ์ดีขึ้นครับ

jub

แนะนำ BSL Clinic ด้วยทีมแพทย์ผู้เชี่ยวชาญ ให้คุณเห็นผลการรักษาที่ช่วย ปรับรูปหน้า ยกกระชับผิวให้ตึง และกระชับขึ้น หมดปัญหาเหนียงใต้คาง

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ล่าสุดแอดมินไปฉีดที่ ธรธรคลินิก มาครั้งนึง ได้ผลที่ค่อนข้างพอใจเหมือนกันครับ

roommate

เราเคยทำที่เอเมด สีลม แต่ก่อนหน้าเราก็เคยไปจัดเต็มเมโสแฟต ได้ครั้งละขวด เลย 4500 แต่โปรดีๆส่วนใหญ่มีเสา-อาส่องดูบ่อยๆ (ตอนนี้คลีนิคนี้กำลังดังนะ ดูจัดหนักจัดเต็มให้ลค.ดี)

ด้านบน ด้านล่าง