คาง ถามคนเคยทำศัลยกรรมคางค่ะ กี่วันถึงทานอาหารหนักได้ตามปกติคะ

kangsomegg

สมาชิกโดดเด่น
31 สิงหาคม 2015

afterme

หัวข้อถามคาง ข้างในถามจมูกเฉย = =

อ่ะ ถ้าผ่าตัดมีแผลเย็บ เราว่า 1 เดือนขึ้นไปอ่ะจ้า
10 วันแผลยังไม่สนิทดีเลย ไปวิ่งนอกจากกระเทือนและทำให้ระบมแล้ว
เหงื่อก็จะไหลถูกแผล ให้แผลเปื่อยด้วย

ดีกว่าต้องไปทำใหม่ นั่งนิ่งๆ สักเดือนดีกว่านะ

Valen_tino

1 มิถุนายน 2017
เราทำคางกับหมอแซม we clinic 10 วันนิดก็กินปกติได้ละ

chanika043

22 กรกฎาคม 2017
หัวข้อเป็นคาง ทำไมเนื้อหาเป็นจมูก

play

สมาชิกใหม่
15 กุมภาพันธ์ 2019
ของเราประมาณ สองอาทิตย์ค่ะ ตอนนั้นไปทำคางมากับ the art clinic หมอเค้าทำมาแผลเล็กมาก แผลเลยค่อยๆฟื้นตัวได้เร็ว

ด้านบน ด้านล่าง