เปลี่ยนจมูกชมพู่ให้สวยเรียวกับหมอแก้วดีอาร์เค เอกมัย 3

ammyammyy

สมาชิกใหม่
สวัสดีค่ะ เราชื่อแอมมี่คือเราไปอัพดั้งมาก็อยากรีวิวให้เพื่อนๆเผื่อเป็นอีกตัวเลือกนึงค่ะ

เราทำจมูกกับหมอแก้ว DRK เห็นเพื่อนๆไปทำมาแล้วสวยปังมาก เลยขอลองเข้าไปปรึกษาค่ะ

คือแอมมี่ก็บอกหมอว่าอยากเสริมให้ปีกจมูกดูเล็กลง เพราะเสริมอย่างเดียวก็ช่วยดึงปีกจมูกให้ดูเล็กลงแล้ว

หลังปรึกษาเสร็จแอมมี่ก็กลับมาตัดสินใจ ก็ say yes ! ไปเลยค่ะ

จมูกแอมมี่คือปีกจมูกเหมือนลูกชมพู่มากๆๆ มันกลมๆบอกไม่ถูก

หลังทำ 1 อาทิตย์สันจมูกมาแล้ว
((บวมช้ำแทบไม่มีเลยคะ))

Before and after ช่างแตกต่างกันไปเลยคะ

หลังทำ 3 เดือนแอมมี่ชอบมาก จมูกที่ทำมามันไม่หลอกเลย

ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอแก้วได้เลยถ้าเพื่อนคนไหนสนใจแบบของแอมมี่

ด้านบน ด้านล่าง