Nookzii ทำตา2ชั้นที่มาสเตอร์พีซคลินิกครบ 1 ปีแล้วค่า สวยแบ๊วเหมือนเดิม

nookziiz

สมาชิกโดดเด่น
23 กันยายน 2015

หวัดดีค่า นุ๊กซี่เองนะคะวันนี้นุ๊กซี่จะมาอัพเดทหลังทำตาสองชั้นเซเลปอายส์ตลอด 1 ปีที่ผ่านของนุ๊กซี่ ที่ได้พี่หมอเส มาสเตอร์พีซ คลินิกทำให้ค่ะ รีวิวอัพเดทหลังจากที่นุ๊กซี่ลงกระทู้ทำตาสองชั้นไปน้า http://www.dodeden.com/forum/threads/6976/ จะสวยเริ่ด แบ๊วขนาดไหนมาดูกันค่ะ

ก่อนทำตาสองชั้น หลบในเป็นอาหมวยเลย

ก่อนทำตาสองชั้น บางทีชั้นตาก็ไม่เท่ากันอีก

ก่อนทำตาสองชั้น (รูปนี้เห็นชั้นมากกกกว่าชั้นตาไม่เท่ากัน)

หลังทำตาสองชั้น ดูแบ๊วฝุดๆ

หลังทำตาสองชั้น แบ๊วไม่แบ๊วมองตานุ๊กซี่สิ เดี๋ยวจะรู้!

หลังทำตาสองชั้น แต่งตาสบายไม่ต้องพึ่งกาวติดตาสองชั้น

หลังทำตาสองชั้น หลับตาก็ไม่เห็นแผลเป็น

หลังทำตาสองชั้น มองชัดๆ ตาหวานแล้ววว

หลังทำตาสองชั้น หน้าสดก็ไม่หวั่น ตาหวานซะอย่าง

หลังทำตาสองชั้น มุมไหนก็แบ๊ว​

ขอบอกว่าที่นี่พริตตี้ดาราทำเยอะมากเพราะธรรมชาติและไม่ต้องพักฟื้นนาน ใครสนใจดูในเฟซบุ๊ค www.facebook.com/masterpiececlinicbeauty ได้เลยนะคะ วันนี้นุ๊กซี่ขอตัวลาไปก่อนนะคะ จุ๊บุๆ

raveewannaka

สวยมากๆๆค่ะ อยากถามว่า ราคา ทำตาประมาณเท่าไหร่ค่ะ

pandapapa

ชอบพี่นุ้กมาก ทำตาหมอนี้นี่เอง

ตอนปรึกษา บอกหมดว่าไงมั่งค่ะ

shortnote88

สวยมากเลยคับบบบบ

ตา Sexy เหมือนตาแมวเลย

:h::h::h::h:

ด้านบน ด้านล่าง