รีวิเสริมคางหมอชาติชาย Absolute beauty clinic

litte

สมาชิกใหม่
18 กุมภาพันธ์ 2016
เอร้ยยยย เรามารีวิว การเสริมคางให้ดูจร่า เราปลื้มมม มากกกกก.... คือ หน้ามันดูเรียวเวลาถ่ายรูปมา ทำให้เรามั่นใจและมั่นหน้ามากค่ะ 5555 มีรูปก่อนทำมาให้ดูด้วยนร่า เราเลือกเสริมด้วยสิริโคน USA ค่ะ คือมันนิ่ม ดูสวยมาก

ตอนนี้ เราทำไปได้ 7 วันล่ อาการมันก็มีบวมอยู่บ้าง แต่เชื่อม่ะ ไม่เจ็บเลยจร่ากินข้าวได้ปกติมาก แผลในปากนะจ๊ะมาดูกันเลยจิเป็นยัง ไง

ตอนนี้ครบ 1 เดือนแล้วหน้าไม่บานหล่ะเพราะดูมีคาง แถมทำคางมา อิอิ เงินไหลมากเพิ่มขึ้นจริงๆนะ อันนี้แล้วแต่ความเชื่อค่ะ

คงอยากรู้แล้วหล่ะ ว่า ทำมาจากที่ไหน นี่เลยค่ะ คุณหมอชาติชาย Absolute beauty clinic อยู่ตรงทองหล่อ ซอย 12 จร่า บริการดีมาก น่ารักเป็นกันเอง ทำเสร็จไม่ทิ้งลูกค้านะค่ะติดตามอาการเราตลอด คือ ปลื้มมอ่ะ เลยมารีวิวให้ด้วยความประทับใจจริงๆ

ด้านบน ด้านล่าง