แก้ไขหน้าอกหย่อนคล้อย+เสริมอึ๋ม กับ DRK CLINIC

vatyhappy

สมาชิกใหม่
18 กุมภาพันธ์ 2016
สวัสดีเพื่อนๆ ทุกท่าน ผู้หญิงหลายๆท่านอาจมีปัญหาเกี่ยวกับเรื่องหน้าอกหน้าใจกันนะคะ

วันนี้เราก้เป็นหนึ่งคนที่มีปัญหาเรื่องหน้าอกมากๆ เลยอยากจะมาแชร์ประสบการณ์

เกี่ยวกับปัญหน้าอกและวิธีการแก้ปัญหาของเรานะคะ

เราก็หนึ่งคนที่พอมีหน้าอกอยู่บ้างไม่เยอะก็น้อยแต่ก็ไม่ได้ไข่ดาว จึงไม่เคยติดจะทำการเสริมหน้าอกคะ

แต่พอเวลาผ่านไป เราก็มีสามีและลูกน้อยที่น่ารัก 2 คน หลังจากให้นมลูกปัญหาต่างๆ

ก็ตามมาเรื่อยๆเลยคะ เริ่มจากหน้าอกเราเริ่มเล็กลงและก็หนักสุด คือมันหย่อนคล้อยคะรับไม่ได้จริงๆ

กับหน้าอกแบบนี้เลยเริ่มหาวิธีแก้ไขซื้อครีม นู้น นี้ นั้น ที่ว่าดีมาใช้ก็ไม่โอเคขึ้นเลย จนมีเพื่อนๆ

แนะนำว่าให้ลองทำศัลยกรรมเกี่ยวกับหน้าอกดู เลยเริ่มหาข้อมูลเกี่ยวกับการเสริมหน้าอกคะ

บวกกับมีเพื่อนๆ แนะนำว่าให้ลองมาคุยกับ หมอกลวัชร์ เหล่าชัยศรี ดูเพราะแกเป็นหมอ

ของศิริราชเก่งและไว้ใจได้ เลยเข้ามาปรึกษาคะ หมอแนะนำเราว่าให้ทำการผ่าตัดเสริมหน้าอก

บวกกับการผ่าตัดยกกระชับ แต่แผลจะเยอะหน่อย แผลจะเป็นลักษณะ ตัว T คว่ำ คะ

ตอนแรกหนักใจและกังวลใจมากเกี่ยวกับการผ่าตัดและก็รอยแผลเป็นแต่มาคิดอีกที

ถ้าแลกกับการเป็นอยู่อย่างนี้ ยังไงก็คุ้มกว่าคะแล้วอีกอย่างที่ไว้ใจเพราะที่นี้

เค้าผ่าตัดในรพและแอดมิดด้วย 1 คืน ปลอดภัยหายห่วง ไม่อยากไปเสี่ยงผ่าตัดในคลินิก

และหมอยังทำงานกันเป็นทีมด้วยคะ ในการผ่าตัดเคสเราใช้หมอผ่าตัดถึง 2 ท่าน

คือหมอกลวัชร์ เหล่าชัยศรี และหมอบัว วิษณุ โลห์สิริวัฒน์ ซึ่งเป็นหมอผ่าตัดเกี่ยวกับมะเร็งเต้านม

และชำนาญมากในเรื่องการผ่าตัดยกกระชับ เลยทำให้เรามั่นใจและ

เลือกผ่าตัดกับ DRK CLINIC คะ ได้หมอเก่งๆ ระดับประเทศแถมราคาไม่แพง

จะกังวลและรอช้าทำไมเลยจัดเลยคะ เพื่อกลับมาเป็นสาวอีกครั้ง

ด้านบน ด้านล่าง