จมูก เสริมจมูกที่โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกดีไหมค่ะ

pu-pea

สมาชิกใหม่
3 กุมภาพันธ์ 2016
สวัสดีค่ะ ใครเคยทำจมูกที่โรงพยบาลเอเซียคอสเมติกมั่งค่ะ

พอดีเพื่อนเราไปทำมาสวยมากค่ะ ทำกับคุณหมอทนงศักดิ์

เราเห็นมรีวิวเยอะ สวยๆทั้งนั้นค่ะ แต่อยากทราบประสบการณ์

คุณหมอใจดีไหม อยากฟังจากหลายๆเสียง

looknuuu

สมาชิกใหม่
4 กุมภาพันธ์ 2016
เราก็เสริมที่นี่ เพิ่งรีวิวไป คุณหมอใจดีน่ะ

ลองโทรไปสอบถาม 1106 ดูค่ะ ตอนเรา เราก็โทรไปเจ้าหน้าที่แบบงงๆ เค้าก็ให้เราส่งรูป

ของเราไปประเมินก่อน แล้วเค้าก็จะเอารีวิวทรงจมูกที่คล้ายกับของเรามาให้ดู

ประเมินให้เราเบื้องต้นก่อน เราก็เก็บรูปไว่ให้คุณหมอดู คุณหมอก็แนะนำเราอีกทีค่ะ

ทำเสร็จโอเคเลย ไม่ผิดหวังค่ะ

pupak

สมาชิกใหม่
10 กุมภาพันธ์ 2016
ผมเคยทำที่นี้ครับแต่เสริมคาง บริการถือว่าดีเลยครับ คางออกมาทรงสวยดี พอใจ

จมูกก็เห็นสวยๆเยอะนะครับ ต่อไปก็ว่าจะทำจมูก ขอเก็บเงินซักพัก

ด้านบน ด้านล่าง