ตา การทำตาสองชั้นแบบเปิดหัวตาทำให้ตาโตสวยขึ้นกว่าการทำตาสองชั้นแบบปกติหรือเปล่าคะ

Pinky

สมาชิกใหม่
การทำตาสองชั้นแบบเปิดหัวตาทำให้ตาโตสวยขึ้นกว่าการทำตาสองชั้นแบบปกติไม่เปิดหัวตาหรือเปล่าคะ แล้วจะมีแผลเป็นที่หัวตามั๊ยคะ
อยากทำตาสองชั้น แต่ไม่รู้ว่าจะทำแบบเปิดหัวตาด้วยดีมั๊ย

ืnicha

สมาชิกโดดเด่น
ลองไปปรึกษาที่เลอแบ็งค็อคดูค่ะ คุณหมอให้คำปรึกษาดี

Lucky22

สมาชิกใหม่
ใช่ค่ะ ตาโตขึ้น ชั้นตาที่ทำมาก็จะดูชัดเจนขึ้น โดยรวมตาเลยออกมาสวยกว่าเดิม แต่ก็แล้วแต่หมอด้วยนะคะว่าจะเลือกใช้วิธีทำให้ อย่างที่ Lovely eye clinic นี่เค้าก็มีวิธีทำตาให้หลายวิธีมากเลยค่ะ หมอก็จะเลือกวิธีที่เหมาะสมแหละ

ด้านบน ด้านล่าง