ตา ทำตา 2 ชั้น แบบกรีดหรือแบบเย็บดีกว่ากัน

Venus clinic

สมาชิกโดดเด่น
24 กันยายน 2015
โดยส่วนมากจากประสบการณ์เจ๊นะคะ พวกเย็บ 3 จุดส่วนมากจะอยู่ได้ไม่นานเดี๋ยวก็ตก เจ๊แนะนำให้หาหมอที่ถนัดการกรีดเย็บดีกว่า ถ้าหมอเก่งแผลเล็กนิดเดียวจ่ะ

ยังไงลองมาปรึกษาที่ศูนย์ศัลยกรรมวีนัสคลินิก ของเจ๊ก็ได้จ้า รายละเอียดตามลายเซ็นต์เล้ย

เกดมณี ฎดา

25 พฤศจิกายน 2014
อยากแนะนำหมอต่อพงค์ คลินิคแถวรัชดา หมอมีฝีมือด้านศัลยกรรมใบหน้าเป็นอันดับต้นๆของประเทศ

คุณหมอจะแนะนำและให้คำปรึกษาดีมากคะ คำนึงถึงความพอใจของเรา

และความเหมาะสม หมอจะอธิบายให้เห็นภาพให้ดูง่าย แล้วก้อคำนึงถึงความปลอดภัยของเราด้วยค่ะ

สนใจเข้าไปดู website หมอต่อพงค์คลินิก สอบถามข้อมูลได้ที่ http://www.drtorpong.com

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
กรีดจะดีกว่าครับ แบบเย็บอาจจะมีโอกาสหลุดได้

ยิ่งในปัจจจุบัน วิธีการกรีด แผลจะเล็กและสั้นมากครับ

Lissette

ขอมาเก็บข้อมูลด้วยคนนะคะ :)

ืnicha

ลองไปปรึกษาที่เลอแบ็งค็อคดูค่ะ คุณหมอให้คำปรึกษาดี

น้ำชาา

21 ธันวาคม 2016
แนะนำคุณหมอโอภาสทำ แบบกรีด แผลเล็กค่ะ แบบกรีด แผลเล็กค่ะ

น้ำขิง

21 ธันวาคม 2016
แบบกรีดดีกว่าค่ะ แนะนำหมอโอภาสค่ะ ทำสวย เป็นธรรมชาติ แถวประชานิเวศน์

benben

สมาชิกใหม่
27 สิงหาคม 2018
แนะนำแบบกรีดนะคะ ถ้าไม่ได้เอาแบบชัดมาก มันจะดูเป็นธรรมชาติมากกว่า แบบกรีดนี่ก็จะเข้ากับหน้าหลายๆแบบด้วย เราไปทำตามากับ lovely eye clinic เราก็ทำแบบกรีดมา แผลหายเร็ว แล้วก็ไม่ค่อยบวมมากด้วย ไม่เกินเดือนตาก็เกือบกลับมาเป็นปกติแล้วค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง