หน้าอก เสริมหน้าอก

kunpuying

สมาชิกโดดเด่น
ปัจจุบันมีสถานเสริมความงามมากมาย ควรหาข้อมูลหมอ ข้อมูลลซิลิโคนให้ดีก่อนเสริมหน้าอกนะค่ะ
ไม่อย่างั้นถ้าไปเสริมมาแล้วมีปัญหาภายหลังจะเสียทั้งเวลา และเสียเงินไปเปล่าๆ

memorial

เราก็หาข้อมูลเหมือนกันค่ะ เพื่อนก็แนะนำหลายที่ เดี่ยวนี้ที่เสริมหน้าอกเยอะจนลือกไม่ถูก

yinglee

หมอธีค่ะ หมอใช้ซิลิโคนยี่ห้อเมนเตอร์ ซิลิโคนมีความปลอดภัยมีเลข เพราะ s/n กำกับซิลิโคนทุกอัน

jaijai1

เลือกหมอที่เรามั่นใจ หาผลงานหมอหลายที่จากเว๊ปไซต์รึคนใกล้ตัว เพื่อประโยชน์ของเรานะค่ะ
จะไม่ไ้เสียทั้งเงินเเละเสียเวลา

babi

เราเสริมกับหมอธี หมอใช้ซิลิโคนยี่ห้อเมนเตอร์ รู้สึกมั่นใจขึ้นมากเลยค่ะทรงเป็นธรรมชาติมาก

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เราเสริมกับหมอธี หมอใช้ซิลิโคนยี่ห้อเมนเตอร์ รู้สึกมั่นใจขึ้นมากเลยค่ะทรงเป็นธรรมชาติมาก

ตามรีนี้ครับ

ืnicha

คุณหมอที่เลอ แบ็งค็อค แนะนำใช้ซิลิเมท ค่ะ ทำออกมาอกนิ่มเป็นธรรมชาติดีค่ะ ไม่เป็นบล๊อคด้วย

packypack

26 กันยายน 2016
ถ้าให้สวยจริง เราแนะนำ หมอหลุยส์ จาเรม คลินิกค่ะ หมอใช้ยูโรซิลิโคนด้วยนะ คือปลอดภัยไม่เสื่อมสภาพแน่นอน

minnynoot

26 กันยายน 2016
มาเชียร์ จาเรม คลินิกอีกเสียงค่ะ ทำจริง

ด้านบน ด้านล่าง