หน้าอก เสริมหน้าอกเลือกซิลิโคนยี่ห้อไหนดี

jaijai1

สมาชิกโดดเด่น
เราแนะนำซิลิโนยี่ห้อ เมนเตอร์ เพราะสินค้ารับรองความปลอดภัย มีเลข s/n
ข้างกล่องรับรองว่าปลอดภัยค่ะ

aloegen

ที่หมอนิยมก็มียีห้อเมนเตอร์ ราคาจะสูงนิดนึงแต่คุณภาพรับรองปลอดภัยเพราะมีเลข s/n กำกับทุกชิ้น

yinglee

ช่วงนี้มีข่าวซิลิโคนยี่ห้อซิลิเมด จากเพจคุณหมอสุรเวช ควรเลี่ยงยี่ห้อนี้ก่อนนะเพื่อความปลอดภัย

memorial

หมอที่เสริมให้เราบอกว่าอยากได้หน้าอกสวย ทรงเป็นธรรมชาติต้องใช้ซิลิโคนยี่ห้อเยยี่ห้อเมนเตอร์

kunpuying

ทรงหยดน้ำ ยี่ห้อเมนเตอร์ก็สวยนะค่ะเราเห็นเพื่อนเสริมมา ยังอยากเสริมเลย

ืnicha

คุณหมอโอภาสแนะนำ ซิลิเมทค่ะ นิ่มเป็นธรรมชาติดีค่ะ

sunan

เราไปทำกับ หมอหลุยส์ จาเรม คลินิก หมอใช้ซิลิโคนแบบ Eurosilicone เกรดพรีเมี่ยมค่ะ ตอนนี้เข้าที่แล้วเป็นทรงสวยมาก โดนแฟนบีบแรงมากยังไม่สะท้านเลย

น้ำขิง

21 ธันวาคม 2016
เลอแบ็งค็อค คุณหมอโอภาสแนะนำ ซิลิเมทค่ะ นิ่มเป็นธรรมชาติดีค่ะ

dance

สมาชิกใหม่
18 กุมภาพันธ์ 2019
โห อันนี้จำยี่ห้อไม่ได้แล้วแฮะ แต่เราได้ซิลิโคนจากอเมริกามา มันนุ่มมาก ไปทำมาที่อัครา คลินิกแหละ โอเคเลยอะ ไม่แข็ง เหมือนเนื้อหน้าอกของเราเองจริงๆเลย

ด้านบน ด้านล่าง