เสริมจมูกกับหมอสุชาติอนุเสาวรีย์ดีมั้ยคะ

Fern

Junior Member
12 กุมภาพันธ์ 2014
ได้ยินว่าทำของผู้ชายสวย แล้วผู้หญิงอะคะ เคยไปคุยครั้งนึง เค้าพูดเหมือนว่าส่วนใหญ่ที่มาหาจะจมูกสั้น แล้วเค้าถนัดในการดึงปลายจมูกให้ยาวขึ้น การตัดปีกด้วย แล้วเราจมูกชมพู่ด้วย ใครเคยทำกับหมอสุชาติมาแชร์หน่อยค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เคยเห็นตัวจริงของคนที่ทำมา สองคนครับ

ส่วนตัว ปลายจมูกสวย ปีกสวยครับ

แต่คิดว่าสันจมูกสูงไปนิดครับ

appledooksy

สมาชิกโดดเด่น
25 มิถุนายน 2018
เพื่อนทำมาจากอัคราคลีนิกแล้วทรงสวยมาก เห็นไปคุยกับหมอ เลือกทรงกันอยู่หลายรอบเลย นางบอกหมอใจดี คุยง่าย แล้วก็ไม่ยัดขาย เค้าจะทำออกมาสันไม่สูงมาก เน้นให้เข้ากับทรงจมูกเดิม

ด้านบน ด้านล่าง