เสริมหน้าอก 13 วัน ที่ "Absoute Beauty Clinic"

geerati

สมาชิกใหม่
26 พฤศจิกายน 2015
[align=center]สวัสดีเพื่อนๆ ทุกๆ คนค่ะ วันนี้มารีวิวเสริมหน้าอก เป็นอีกหนึ่งที่ ที่อยากจะแนะนำเพื่อนๆ ค่ะ

ที่ Absolute Beauty Clinic เสริมโดย นพ.ชาติชาย พฤกษาพงษ์ค่ะ เห็นรีวิวในนี้ก็มีเยอะนะ

ของ จขกท เสริมแบบทรงกลม ผิวทราย ซิลิโคนซิลิเมด ของประเทศบลาซิล ขนาด385 CC

ใช้เวลาจองคิวหลังจากเข้าไปปรึกษาคุณหมอประมาณ 2 สัปดาห์ค่ะ เพราะคิวคุณหมอเยอะ

จริงๆ ของ จขกท เป็นคิวแทรกด้วยแหล่ะ เลยได้ทำเร็ว ไม่อย่างนั้นคงหลายเดือนแน่ๆ เลย

{:23_1524:}

มาเริ่มกันที่รูปแรก หลังเสริมหน้าอก 9 วัน วันแรกๆ น่ากลัว เลยถ่ายแต่แผลไว้ แปะไว้ล่างๆ

หลังเสริมหน้าอก 10 วัน เริ่มเป็นรูป เป็นร่างมากขึ้น รอยช้ำก็ไม่ค่อยมีแล้วค่ะ เหลือตัดไหม

หลังเสริมหน้าอก 13 วันค่ะ อีกเพียง 1 วันก็จะได้ตัดไหมแล้วล่ะค่ะ แผล จขกท อยู่ใต้ราวนม

ต่อไปเป็นรูปรอยแผลค่ะ อาจจะดูน่ากลัวนิดหน่อยนะค่ะ แผลสวยมากๆ แต่ยังไม่ได้ตัดไหม

วันนี้ก็มีแค่นี้แหล่ะค่ะ ฝากกระทู้นี้ไว้สำหรับเพื่อนๆทุกๆคน ที่กำลังศึกษา หาข้อมูลด้วยนะค่ะ

จขกท ก็ได้เอาเบอร์และไลน์คลีนิกมาแปะไว้ให้เพื่อนๆเป็นข้อมูลไว้ปรึกษาหรือโทรสอบถาม

ข้อมูลกับทางคลีนิกโดยตรง เผื่อเพื่อนๆถาม จขกท และไม่ได้มีเวลามาตอบ เพื่อนๆ นะค่ะ...

( TEL. 085-0930011 / ID LINE absolute_vaser )

{:23_1469:}

ด้านบน ด้านล่าง