โครงหน้า อยากมีหนวดมีเครา ขอคำแนะนำหน่อย ไม่เอาเขียนเองนะ !!

BoomKub

สมาชิกใหม่
19 พฤศจิกายน 2015
ผมเป็นหนุ่มหน้าหวานครับ อยากมีหนวด เครา เพื่อให้ดูเข้มๆ ผมลองมาหลายวิธี ทั้งทายาปลูกหนวดก็แล้ว โกนบ่อยๆ ก็แล้ว ก็ไม่มีวี่แวว เลยครับ ผมจะทำไงดี ??
มีเพื่อนผู้หญิง และที่ออฟฟิตแอบถามเราบ่อยว่าเป็นไหม ใช่หรือเปล่า เพราะหน้าเราหวาน ผิดอีก!! มีใครเคยปลูกหนวด เครา มาแล้วบ้างครับช่วยแนะนำหน่อยครับควรไปที่ไหนโรงพยาบาลหรือคลินิก ราคาแพงไหม แล้วต้องดูแลยังไง หลังจากปลูกต้องพักกี่วันครับช่วยผมทีครับ

patch

สมาชิกใหม่
10 พฤษภาคม 2015
การปลูกผม ปลูกคิ้ว ปลูกหนวด เครา จอน เป็นการย้ายเซลล์รากผมไปปลูกตามพื้นที่ที่เราต้องการครับ ลองตามบล็อกนี้ http://drkulakarn.blogspot.com/ คุณหมอท่านนี้ให้ความรู้ดีครับ ลองศึกษาดูก่อนตัดสินใจครับ

kowkhun

สมาชิกใหม่
อยากเห็นหน้าเจ้าของกระทู้จังค่ะ 5555

annnaka

สมาชิกใหม่
ถ้าสนใจปลูกหนวด เคราจริงๆ จะง่ายก็ไม่ง่าย ยากก็ไม่ยาก เพราะต้องศึกษาคลินิค หมอ การดูแลรักษาหลังการปลูกด้วยว่าเราสามารถทำได้ไหม ไม่ใช่เสียเงินไปทำแต่ไม่หมั่นดูแล ก็จะเท่ากับไม่ทำดีกว่า งั้นหาศึกษาข้อมูลเพิ่มเติมนะค่ะ จะได้คุ้มกับเงินที่เสียไปค่ะ :)

pimpimmy

สมาชิกโดดเด่น
เราว่าเป็นหนุ่มหน้าหวานก็ดีจะตายน่ารัก

ด้านบน ด้านล่าง