โครงหน้า เออ ขอคำปรึกษาหน่อยครับ

พชร บุญดี

สมาชิกใหม่
17 พฤศจิกายน 2015
ผมอยากเสริมจมูก กับ เสริมเครา ไม่รุ้ที่ไหนจะดีครับ หน้าผมออกทางหวาน เพื่อนมันชอบล่อ เป็นผู้หญิง
ผมเลยอยากเสร้มความเป็นชายมากขึ้นครับ เเนะนำที

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

BoomKub

สมาชิกใหม่
19 พฤศจิกายน 2015
พี่กลูเกิล สิครับ รออะไร 555555555

ฟลุ๊กครับ

สมาชิกใหม่
20 พฤศจิกายน 2015
สมัยนี้ไม่จำเป็นละครับความเป็นผู้ชายทางหน้าตา ของเเค่กระเป่าคุณหนัก ผู้หญิงก็วิ่งเข้าหาคุณละ
เชื่อผมมม รวยๆไงครับ :D

คุณหนูกิ๊ฟ

สมาชิกใหม่
20 พฤศจิกายน 2015
เราว่าเป็นหนุ่มหน้าหวานก็ดีจะตายน่ารัก เราชอบนะค่ะ จีบได้ปะ อิอิ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เสริมจมูกก็ต้องเน้น ไปทางทรงผู้ชาย ไม่แกนเล็ก ไม่สโลป หน้าจะดูเข้มๆขึ้นครับ แนะนำหมอเฉลิม

ส่วนปลูกหนวดเคราคงไม่ต้องมั้งครับ สมัยนี้สาวๆชอบคนหน้าใสๆ ถ้าบุคลิกนิ่งๆ อบอุ่น เป็นสุภาพบุรุษแค่นี้สาวๆก็หลงแล้วครับ

ืnicha

สมาชิกโดดเด่น
ลองไปปรึกษาที่เลอแบ็งค็อคดูค่ะ คุณหมอให้คำปรึกษาดี

ด้านบน ด้านล่าง