รีวิวคอนเฟิร์มจากผู้ใช้จริงหลังทำสวย หยุนหนานไป๋เหยาช่วยหายไว สวยเร็ว ไม่ต้องใช้เวลานาน

surgerycare

Junior Member
14 พฤศจิกายน 2013
น้องๆหลายท่านยังสงสัย ว่าทานหยุนหนานไป๋เหยาแล้วช่วยลดบวมช้ำจากการทำศัลยกรรมได้จริงไหม?
มีผลกระทบอะไรหรือป่าว? มาดูคำยืนยันจากลูกค้าที่ทานหยุนหนานไป๋เหยาได้เลยค่ะ
เคสแรก เป็นเคสแก้จมูกขูดฟิวเลอร์ โดยปกติลูกค้าเขียวช้ำง่ายมากๆค่ะ แต่เมื่อทานยาชุด M บวมช้ำน้อยมากๆค่ะ

เคสที่ 2 เป็นเคสทำตา แค่เริ่มทานก่อนทำเพียง 2 วันเท่านั้น ไม่มีอาการเขียวช้ำตั้งแต่หลังทำ

และเคสที่ 3 เป็นเคสเสริมหน้าอก แค่ทานหยุนหนานไป๋เหยาควบคู่กับเหล่งเอี๊ยงเท่านั้น
ขนาดผ่าตัดใหญ่ยังไม่มีอาการเจ็บเลย จนหมอยังต้องงง

และยังมีอีกหลายรีวิวมากมาย ที่ลูกค้าทานแล้วได้ผลจริงค่ะ สามารถเข้าไปดูรีวิวเพิ่มเติมได้ที่ลิ้งค์
http://surgery-care.lnwshop.com/product/7/รีวิวหยุนหนานไป๋เหยาจากผู้ทานจริงจ้า

สำหรับน้องๆท่านใดมีแพลนจะทำศัลยกรรม อยากหายไว ไม่บวมช้ำ
อย่าลืมปรึกษา Surgery Care กันนะคะ
-----------------------------------------------------------------
ปรึกษาสอบถามเพิ่มเติมได้ที่
www.surgery-care.lnwshop.com
www.facebook.com/surgerycareshop
Tel. 097-4475573 Eve, Line : Galnista

ด้านบน ด้านล่าง