เสริมจมูก 14400 ที่ yb clinic

saveplat

สมาชิกใหม่
13 พฤศจิกายน 2015
สวัดดีคร้าาา มีรีวิวเสริมจมูก กับคุณหมอบอย ที่ วายบี คลินิกค่ะ
ทำเมื่อเดือนที่แล้วค่ะ ตอนนี้เข้าที่แล้วโอเคมาก ๆ เลยค่ะ ทรงสวยถูกใจมากเลยค่ะ

ราคาที่ตกลงทำคือ 14400 ค่ะ ซิลิโคนนิ่มบิดได้ คลินิกบอกมาแบบนั้นค่ะ ถ้าเลือกตัวนี้ เพราะมีตัว 9900 ด้วย เกรดจะแข็งขึ้นมาเล็กน้อยค่ะ แต่ไหน ๆ ทำแล้วก็เอาแบบดีดีหน่อยค่ะ ไม่ได้ทำอยากเอามาบิดเล่นหลอกนะค่ะ แต่เผื่อแบบว่า มือไปปัดโดน ไปเดินชนอะไรแบบนี้ ยิ่งไม่ค่อยระวังอยู่ด้วยค่ะ

ตกลงจะเอาตัวนี้ค่ะ ตอนแรก ราคา 14400 ค่ะ พอคุณหมอจับจมูกแล้วแบบว่ามันมีกระดูกใหญ่มาก ต้องตะไบออก มีค่าใช้จ่ายเพิ่ม 5000 ค่ะ ตอนแรกก็ถามหมอว่า ไม่ต้องตะไบได้ไหม หมอก็อธิบาย %%$$$@###!!!!**&^$%% ตอนแรกหมอบอกว่าจะไม่เคิดเพิ่มค่ะ แต่แบบว่าพอจับดูแล้วมันใหญ่มากจริง ๆเลยขอคิดเพิ่ม 5000 ค่ะ เราก็โอเคค่ะ หมอว่าต้องทำ ก็ต้องทำ ดื้นคุณหมอเดี๋ยวไม่สวย แก้เจ็บตัวอีก เสียเงิน เสียเวลา เอาครั้งเดียวไปเลยดีกว่า ( อันนี้พูดถึงวันที่ไปปรึกษานะค่ะ )

ึมาถึงวันทำค่ะ คิวทำตอน 13:00 ค่ะ ได้คิวแรกวันนั้น เพราะหมอเข้าบ่ายค่ะ เราไปถึงคลินิก 11:00 เซนต์เอกสาร รับยา จ่ายเงินรอค่ะ เพราะปรึกษาคุณหมอประเมินราคาไว้แล้ว เสร็จ 11:30 มั้ง ทีนี้ทำอะไรล่ะ

นั่ง นอน ไป สิบตื่น 5555 กว่าจะ 13:00 เห้อออ ไม่น่ารีบขนาดนั้นเลยเรา

รูปก่อนเสริมจมูกค่ะ

หลังทันทีค่ะ ก่อนกลับบ้าน ไม่ทันทีหลอก ขอนานต่อไป เป้นครึ่งชั่วโมง แบบว่ามันเพียรเวอร์ ๆ
ลุกไม่ไหวเลยทีเดียว ถือ โอกาศนอนประครบเย็นต่อเลย มีคนมารอทำต่อ ช่างสิ หนู่จะนอน คริๆ

มาถึงรูปที่แบบว่า บวมสุดพลังค่ะ บวมที่สุดของการทำจมูกค่ะ

ไม่ถ่ายรูปเลยค่ะ หลังจากนั้น แบบว่า รับไม่ได้สุด ๆ ค่ะ มันเขียว มันเหลือง มันแบบว่า พอค่ะ ดีแล้วค่อยว่ากันใหม่

ข้ามมา 10 วันค่ะ หายแล้วค่ะ หายสนิทเลย รอยหายไปทั้งหมด ทำทุกอย่าง ทุกวิธีที่ทำให้รอยเหลืองหายไว้ที่สุดค่ะ

14 วันค่ะ

20 กว่าวันค่ะ จำวันที่แน่นอนไม่ได้ค่ะ

ต่อไปรูปปัจจุบันค่ะ ถ่ายเมื่อวานคร้าาา

เพื่อนๆ ที่สนใจ คุณหมอบอย ฝีมือดีมากค่ะ คัยที่สนใจลองติดต่อสอบถามดูค่ะ เพื่อนเราไปทำทีหลังเรา เห็นว่ามีหมอแนะนำหลายท่านค่ะ ชอบฝีมือหมอท่านไหน จัดไปคร้าาาา

ด้านบน ด้านล่าง