หน้าอก อยากอัพไซต์

kunpuying

สมาชิกโดดเด่น
หมอธีร์ค่ะ ใจดีให้คำปรึกษาและแนะนำตลอด คุณหมอใช้ซิลิโคนยี่ห้อเมนเตอร์ ยี่ห้อนี้คุณภาพดี
เชื่อถือได้จากการที่มีหมายเลข S/N กำกับซิลิโคน

memorial

หมอที่ดังๆ ก็หมอเทพประตูน้ำค่ะ คุณหมอใช้ซิลิโคยี่ห้อเมนเตอร์ ยี่ห้อนี้ก็มีชื่อเสียง ความปลอดภัย คุณภาพดี

yinglee

เลือกคุณหมอแล้ว อย่าลืมเลือกซิลิโคนยี่ห้อเมนเตอร์เท่านั้นนะค่ะ คุณภาพดีสุด ทรงธรรมชาติและนิ่มมากๆ

babi

คุณหมอดารีนใข้ซิลิโคนยี่ห้อเมนเตอร์ค่ะ ปลอดภัย ทรงออกมาสวยเป็นธรรมชาติค่ะ

ืnicha

แนะนำที่เลอแบ็งค็อคค่ะ

packypack

26 กันยายน 2016
เราทำที่ จาเรม คลินิก มาค่ะ งานดีมากกกกก

minnynoot

26 กันยายน 2016
มีคนทำที่ จาเรม คลินิก เหมือนเราด้วย^^ คอนเฟริ์มเลยค่ะ จาเรมคลินิก ทำสวยธรรมชาติสุดละ

loveforever

22 มิถุนายน 2018
ลองดูที่ี่อัคราคลินิกค่ะ จากที่เราไปทำมา เราชอบการดูแลของจนท แล้วก็ความใส่ใจเคสของหมอมาก เราอยากอัพไซส์ให้ใหญ่ๆไปเลย หมอเค้าก็แบบช่วยดูให้ว่าทำได้ไหม พอดูแล้วไม่น่าได้ตามที่อยากได้ ก็ลดขนาดมาให้เข้ากับรูปร่างเองอะ ออกมาแล้วสวยมากเลย มันดูเนียนเหมือนของจริง ไม่เหมือนไปศัลย์มา

ด้านบน ด้านล่าง