แก้จมูกที่ร้อยไหม+เสริมใหม่ จัดเต็มที่ DRK เอกมัย 3

tooktaa

สมาชิกใหม่
5 พฤศจิกายน 2015
สวัสดีคะ เพื่อนๆทุกคน

วันนี้ตุ๊กตาขอมาแชร์ประสบการณ์หลังแก้จมูกที่ DRK ไปแค่ 2 อาทิตย์เอง

ก่อนอื่นต้องบอกเลยว่าจมูกอันเดิมของเรา คือเราไปร้อยไหมมา

จำไม่ได้ว่าไหมอะไรที่ร้อยมาแต่เอาเป็นว่าหวังว่าอยากจมูกโด่งขึ้นแค่นั้นเอง แต่ก็แป่ว

ไม่เป็นไปอย่างที่คิดเลย แต่ก็ไม่เป็นไร

ก็เลยมองหาที่แก้จมูกจากร้อยไหมว่าที่ไหนดีน๊า

พอดีเห็นที่ DRK รีวิวงานแก้เยอะก็เลยลองเข้าไปปรึกษาดูคะ

ไม่ผิดหวังจริงๆๆคะ คุณหมอก็ say yes ! คุณหมอน่ารักมากให้คำปรึกษาดีมากเลยคะ

คือเราชอบรูปทรงจมูกแบบธรรมชาติไม่โด่งเว่อร์ไปคะ

S__61686641.jpg S__61686651.jpg

และนี่ก็ผ่านมา 2 สัปดาห์หลังทำ อันนี้ยังไม่ตัดไหมนะคะ

อาการบวมลดลงเยอะมาก เราชอบทรงจมูกมากสวยเป็นธรรมชาติมากเลย

สำหรับ DRK เราให้เต็มสิบเลยดีงามจริงๆๆคะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
มีก่อนทำให้ดูมั้ยครับ ตอนนี้จมูกสวยเลย

ด้านบน ด้านล่าง