ปาก สอบถามศัลยกรรมปากการแก้ไข

Pooh_else

สมาชิกใหม่
สอบถามศัลยกรรมปากการแก้ไขค่ะ
พอดีเกิดอุบัติเหตุต้องเย็บปากไปหลายเข็ม
ตอนนี้เป็นแผลเป็นนูนมาก
อยากทราบว่ามีวิธีแก้ไขยังไงบ้างคะ

dr.boom

สมาชิกโดดเด่น
ต้องให้แพทย์ประเมินครับ ถ้าปากมีเนื้อที่เยอะ ก็อาจตัดคีรอย (รอยนูนออก) เหมือนทำปากกระจับครับ

ยังไงลองปรึกษาข้อมูลดูได้ที่ www.facebook.com/eastaesthetic หรือไลน์ไอดี fanggylove ได้ครับ

cherry1981

24 กรกฎาคม 2015
อยากแนะนำหมอต่อพงค์ คลินิคแถวรัชดา หมอมีฝีมือด้านศัลยกรรมใบหน้าเป็นอันดับต้นๆของประเทศ

คุณหมอจะแนะนำและให้คำปรึกษาดีมากคะ คำนึงถึงความพอใจของเรา

และความเหมาะสม หมอจะอธิบายให้เห็นภาพให้ดูง่าย แล้วก้อคำนึงถึงความปลอดภัยของเราด้วยค่ะ

สนใจเข้าไปดู website หมอต่อพงค์คลินิก สอบถามข้อมูลได้ที่ http://www.drtorpong.com/2012/

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ก็สามารถตัดออกแล้วทำทรงใหม่ครับ

ว่าแต่จะตัดมากน้อยแค่ไหนก็ต้องให้แพทย์เป็นคนประเมิณครับ

แนะนำหมอเฉลิมครับ

Ginniiez

สมาชิกใหม่
20 พฤศจิกายน 2015
ปรึกษาหมออุ๋ม ที่ Aesthethika Clinic ได้เลยค่ะ ลอง Inbox ปรึกษาเคสได้ก่อน ฟรีด้วย ให้ลองประเมินเบื้องต้นก่อนจะดีกว่านะคะว่าต้องผ่าตัดหรือปล่าว บางทีเลเซอร์ อาจจะช่วยได้ค่ะ

baobao

1 มิถุนายน 2017
ปรึกษา we clinic ได้นะปรึกษาฟรีคุณหมอเป็นกันเองมาก

ด้านบน ด้านล่าง