รีวิว ปรับรูปหน้าและ Hifu Sono Queenโดย คุณหมอนก คลินิกแพทย์สมชาย

wasita

สมาชิกใหม่
วันนี้จะมารีวิวความประทับใจ ที่ดิฉันได้ไปปรับรูปหน้าที่คลินิกแพทย์สมชาย เมื่อ 1 เดือนที่แล้ว ได้ไปใช้บริการคลินิกแพทย์สมชาย เคยไปใช้บริการครั้งแรกค่ะ รู้สึกประทับใจมาก คลินิกดูใหญ่กว้างขวางสะอาดดูดี มีความน่าเชื่อถือ เหมือนโรงพยาบาลเลยค่ะ พนักงานเป็นกันเอง ให้คำแนะนำได้ดี ยิ่งกว่านั้นคุณหมอน่ารักและใจดีมากเลยค่ะให้คำแนะนำข้อมูลที่ดีมากและปกติดิฉันจะมีปัญหาเกี่ยวกับใบหน้าดูมีแก้มเยอะ หน้าอ้วน กรอบหน้าใหญ่มาก เวลาถ่ายรูปปกติก็ไม่ค่อยมั่นใจ เลยอยากหน้าเล็กเรียวบ้าง เลยตัดสินใจปรึกษาคุณหมอนก คุณหมอแนะนำให้ฉีดปรับรูปหน้าBotox และ hifu ราคาก็ไม่ค่อยแพงมากค่ะ สำหรับท่านที่กลัวเจ็บ ก็มียาชาทาให้ค่ะ และรอชาประมาณ 1 ชม. พร้อมประคบน้ำแข็ง ที่ดีกว่านั้น ไม่มีอาการช้ำและไม่ค่อยบวม ไม่ค่อยปวด พอผ่านไปได้ประมาณ 2 อาทิตย์ค่ะ รู้สึกเห็นความแตกต่างชัดเจนมาก ว่าหน้าเล็กลงมาก หน้าเรียวขึ้นเยอะ หน้าใส หน้าดูเด็ก ยกกระชับขึ้น ส่วนดิฉันถ่ายรูปไว้ทุกการเปลี่ยนแปลงค่ะ ตามรีวิว

After 2 week

พอได้ประมาณ 1-2 เดือน รู้สึกได้เลยค่ะ ว่ารูปหน้าที่เคยรูปใหญ่หน้าอ้วน หน้าบาน ไม่น่าเชื่อว่า หน้าจะเข้ารูปได้ขนาดนี้ ประทับใจมากๆคะ ขอบคุณ คุณหมอนก ที่ทำให้ชีวิตเปลี่ยน สวยขึ้น และมีงานดีๆเข้ามาคะ รู้สึกเหมือนหน้าเด็กขึ้นมาด้วย เจอเพื่อนเก่าๆมาทักว่าสวยขึ้นนะเนี้ย หน้าเล็ก หน้าเรียว หน้าดูเด็กขึ้น(บอกแอบไปทำอะไรมา) ก็เลยแนะนำเพื่อนไปใช้บริการคลินิกแพทย์สมชายค่ะพอหลังจากนั้นดิฉัน ก็ไปฉีดfillerคาง กับคุณหมออีกค่ะ รูปนี้หลังทำ hifu+botox ประมาณ 5 เดือนค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง