หน้าอก เสริมหน้าอกหมอไหนดีค่ะ ซิลีโลนยี่ห้อไหนดี

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ตอนนี้ต้องยกเว้นของ ซิลิเมดจากอังกฤษนะครับ ตอนนี้รู้สึกตรวจพบของการปนเปื้อนของผิวซิลิโคนครับ

แนะนำเป็นที่ยันฮี ก็ได้ครับดังๆก็ป้าวุ้นเส้น

หมอธี พระราม 2

babi

สมาชิกโดดเด่น
ยี่ห้อเมนเตอร์ ก็ดีนะค่ะ เห็นรีวิวหลายคนใช้แต่ยี่ห้อนี้กันทั้งนั้น

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เรทไม่แพงมาก 5-6 หมื่น ก็มีอยู่ครับ

อย่างดรีมคลินิกครับ

babi

ยี่ห้อเมนเตอร์ มีเลข S/N กำกับซิลิโคนทุกชิ้นเลยนะค่ะ ถ้าใครไปเสริมลองถามคุณหมอได้ เราจะได้เพิ่มความมั่นใจขึ้นมาอีก ว่าเสริมหน้าอกใช้ซิลิโคนที่มีคุณภาพ ปลอดภัย

aloegen

เราเเนะนำหมอเทพ ประตูน้ำนะ หมอใช้ซิลิโคลนของ Mentor รับรองปลอดภัยชัวร์จร้า หมอให้คำปรึกษาตลอดทั้งก่อนผ่าตัดและหลังผ่าตั

jaijai1

หมอธีร์ หมอใจดีจร้า ใช้ซิลิโคนของยี่ห้อ Mentor ปลอดภัยแน่นอน ออกมาสวยสมใจแน่นอนจ๊ะ

kaitom

สมาชิกใหม่
เราเสริมที่โรงพยาบาล เอเซียคอสเมติกจร้าา

ซิลิโคนเมกา สถานที่ก้โอเคสะอาด

หลังการทำก็มีเจ้าหน้าที่คอยโทรสอบถามตลอด

ราคา59000 บาท ช่วงโปรโมชั่นค่ะ

ืnicha

คุณหมอโอภาสแนะนำ ซิลิเมทค่ะ นิ่มเป็นธรรมชาติดีค่ะ

sunan

หมอ หลุยส์ จาเรม คลินิกเลยขจร้า ใช้ยูโรซิลิโคนแบบพรีเมี่ยมด้วยนะ ไม่อันตรายและหน้าอกจะสวยแน่นอนค่ะ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

rateem

สมาชิกใหม่
ใช่ๆ ที่ จาเรม คลินิก ทำสวยมากกกกก ลองไปปรึกษาหมอดูก่อนก็ได้ค่ะ

ploysher3333

10 พฤศจิกายน 2016
แนะนำเอเม่คลีนิคค่ะ ทำสวยมากๆ เข้าไปดูรีวิวเลยค่ะ แนะนำๆราคาไม่สูงด้วย

Reserved

สมาชิกใหม่
ที่่เราเคยเห็นรีวิวมา อัคราคลินิกทำหน้าอกได้สวยมากๆเลยนะคะ รู้สึกซิลิโคนของอเมริกาด้วย ยี่ห้อดีเลยแหละ

ด้านบน ด้านล่าง