อยากทำคางทำดอลลี่อายด้วยไขมันตัวเองและกรอโหนกแก้มค่ะ

popeye

สมาชิกใหม่
27 กันยายน 2015
image.jpg image.jpg image.jpg ใครเคยกรอโหนกแก้มช่วยแนะนำหมอให้หน่อยนะค่ะ คือไม่รู้ว่าโหนกแก้มขนาดนี้ต้องตัดหรือกรอ มันถือว่าใหญ่ไปรึเปล่าหรือถ้าเราแค่เสริมคางอย่างเดียวมันจะทำให้โหนกแก้มดูเล็กลงมั้ย เราจะได้ไม่ต้องไปกรอ เพราะมันก็ถือว่าเป็นการผ่าตัดใหญ่ค่อนข้างแพงและอีกเรื่องคือเราเป็นคนหน้าดุอยากจะทำดอลลี่อายให้ตามันดูหวานเพราะใต้ตาเรามันคล้ำและช้ำ ตาก็ดูลึกนิดหน่อยด้วย แต่อยากได้แบบเป็นไขมันของเราเอง ไม่เอาฟิลเลอร์นะกลัวผลข้างเคียงค่ะพอจะมีที่ไหนทำได้บ้างค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
จริงๆยิ่งทำคางให้ยาว ส่วนล่างยิ่งแหลมยิ่งเห็นโหนกแก้มชัดครับ

จริงๆอยากอยากให้หน้าสมูธขึ้นก็ต้องตัดโหนกแก้มครับ กรอจะไม่ช่วยเท่าไหร่ครับ
หากจะตัดจริงๆแนะนำที่ รพ.นะครับ ที่มีเครื่องไม้เครื่องมือพร้อม และต้องปลอดภัย
ค่าใช้จ่ายก็ หกหมื่นอัพครับ

ลองเติมไขมันตัวเองดูมั้ยครับ ปรับรูปหน้าใหม่ เติมใต้ตา เติมขมับให้เต็มขึ้นจะช่วยให้โหนกดูเล็กลงและเติมหน้าฝากครับ

หมอศรันย์ อินทมาระ 43 เติมสวยครับ

ด้านบน ด้านล่าง