น้องนม หมอชาติชาย สวยสมใจ สองอาทิตกว่าๆ ตัดไหมมาแล้วจ๊าาาาา

thongmaaa

สมาชิกใหม่
27 สิงหาคม 2015
น้องนม หมอชาติชาย ทองหล่อ สวยสมใจ สองอาทิตกว่าๆ ตัดไหมมาแล้วจ๊าาาาา

วันนี้เราเอาน้องนมมาแบ่งให้เพื่อนๆ ชม คิดว่าเป็นไงกันบางคะ

คือเอาตรงๆ ตอนนี้ภูมิใจมากกกกกกกกกก

จากเดิม ไม้กระดานยังอายยยยย แบบว่ามีแต่จุกเลยก็ว่าได้ 55555+

แต่ตอนนี้โอ เคละ ชอบบมาก เพื่อนๆ คิดว่าไงบ้างคะ

เราว่าสวย ถูกใจ ชอบมากกกกกก

อันนี้ ภาพประกอบ ก่อนทำ หลังทำ และวันนี้ เห็นอย่างชัดเจนนนนนน เชิญชมจ๊าาาาาาา

เชิญวิพากวิารณ์ได้ หรือ สอบถาม ราละเอียดเพิ่มเติม ได้นะค่ะ เด๋วไว้จะเข้ามาตอบเรื่อยๆ จ๊าาาา แต่ตอนนี้ออกไปหาไรกินละ บูยยยยยยยยยยยยยยย

ด้านบน ด้านล่าง