งาน ดั้งก็มา....แอบโซลูท บิวตี้คลีนิคค่ะ

rawanee

สมาชิกใหม่
20 สิงหาคม 2015
สวัสดีค่ะ วันนี้เราเอา ดั้งใหม่มาให้ดู เริ่มเข้าที่ละ !!!!

เราเริ่มจากน้อง แหมบเลย ไม่มีดั้งเลยยยยยย !!!

เนี่ยยย ค่ะ ก่อนทำ

อันนี้หลังทำทันทีค่ะ

เป็นการทำครั้งแรก แต่เราตัดสินใจทำ กระดูกหลังหูเลยจะได้อยู่นานนานนนนน ไม่ณุ้ว่าเราคิดถูกหรือเปล่า แต่เห็นเซลบอกอย่างนั้

และอีกอย่าง ป้องกันการทะลุและดันปลายหยดน้ำได้ด้วย

อันนี้ ตุ่ยๆ จำไม่ได้ว่า 3-4วันแล้ว

อันนี้ครบอาทิต ยังบวมใหญ่อยู่

และแล้วนี้ก็ ปัจจุบัยค่ะ สองอาทิตย์ กว่า

สวยเข้าที่ละ เราว่า มีปลายหยดน้ำด้วยนะ เพื่อนๆ ว่าไงกันบ้าง ว่างๆ จะเข้ามาอัพเดทไห้ดูนะคะ !!!

ปล.เรามาแชร์ให้คนที่หาที่ทำอยู่นะคะ อิอิ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ไม่เห็นรูปเลยครับ รบกวนอัพรูปใหม่อีกทีครับ

ด้านบน ด้านล่าง