จมูก ทำจมูก หมอ เฉลิม(ฟอร์จูนคลีนิก) vs หมอ กิตติศักดิ์ (เลอลักษณ์)

Somps

สมาชิกใหม่
เรื่องมันมีอยู่ว่า ตอนเเรกเราก็ตั้งใจจะทำกับหมอกิตติศักดิ์ นะคะ ถึงขั้นโทรจองคิวเเล้ว เเต่หลังจากจองคิว เราก็เริ่มหาข้อมูลเพิ่ม เเล้วก็ดั๊นนนนนน เจอโพสต์เก่าที่ว่าหมอกิตติศักดิ์ ทำจมูกเบี้ยว เเถมเพื่อนเรายังมาบอกให้ไปหมอเฉลิมดีกว่าอีก ก็เลยอยากจะขอคำนะนำคะว่า ถ้าเป็นเพื่อนๆจะทำหมอไหนดี เพราะเราลองเช็คราคาของทั้งสองที่เเล้ว ราคามันไม่ต่างกันเลย

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ถ้าราคาไม่ต่าง หมอเฉลิมครับ แอดมินก็ทำที่นี่แร่ะครับ

ด้านบน ด้านล่าง