ร้อยไหม MISKO เสริมจมูกเเบบไม่ผ่าตัด

NooMinMin

Junior Member

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
มันโด่งได้จริงเหรือครับ ร้อยไหมเนี่ย

เห็นหมอหลายคนก็บอกว่า ไหมเส้นเล็กๆมันจะโด่งได้อย่างไร

ยังไง รอดูรูปนะครับ ว่าโด่งขึ้นเยอะหรือปล่าวครับ

pikapika

อยากเห็นรูปด้วยคนค่ะ มันโด่งขึ้นเเค่ไหนคะ แล้วหลังทำเจ็บไหมคะ

NooMinMin

ขอเปิดเผยจมูกโชว์กันหน่อย นี่แหละค่ะที่ไปร้อยไหมมา ชอบมากๆไม่เจ็บด้วย ถูกใจฝุดๆๆเลย

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
โอ้ววว โด่งขึ้นเยอะ ยังกับเสริมเลยนะครับ

pikapika

ร้อยไหมอย่างเดียวหรือคะ??? โด่งขึ้นเหมือนไปเสมือนจมูกมาเลย
ทำที่ไหนคะ แพงไหม?

pedpuk

สวยจังค่ะ ทำมานานยังคะ ละมันอยู่ได้นานมั้ย?

NooMinMin

ทำที่อะตอมคลีนิคค่ะ อยู่ได้นานป่าวยังไม่ทราบค่ะ เพราะเพิ่งทำมาเองค่ะ กว่าจะจองคิวได้ รอคิวนานมากๆ คิวหมออะตอมเเน่นเอี๊ยดดด คุณหมอบอกว่าไหม MISKOจะอยู่ได้นานกว่าไหมละลายแบบปกติที่จะสลายตัวเร็ว ภายใน 6-8 เดือน ตัวนี้น่าจะอยู่ได้ ปีครึ่ง ถึง2ปีค่ะ ต้องคอยดูกันว่าจริงไหม

pikapika

แพงไหมคะ แล้วมันต่างจากฟิลเลอร์ยังไงคะ เห็นบางที่ก็มีเสริมเเบบฉีดฟิลเลอร์ด้วย

barbie

15 กุมภาพันธ์ 2014
ได้ยินมาว่า ฟิลเลอร์ได้ความโด่งเหมือนเพิ่มเนื้อจมูกให้หนาสูงขึ้น หรือฉีดเพิ่มเนื้อให้เป็นรูปหยดน้ำ แต่ไม่ช่วยให้มันเชิดนะ
เพื่อนเราไปฉีดมา มันดูเป็นดุ้นๆหนาๆงุ้มๆ บอกไม่ถูกว่าสวยไหม หรือที่เพื่อนไปทำมาหมอไม่เก่งก็ไม่รู้...

แต่จมูกเจ้าของกระทู้นี้สวยจริงค่ะ ยอมรับ
ขอแชร์ข้อมูลให้เพื่อนด้วยนะคะ

ว่าแต่..ร้านอยู่ที่ไหนอ่าคะ?

NooMinMin

ค่าเสียหายครั้งนี้ 18,000 บาทค่ะ ร้อยไป 4 เส้นได้ ร้านอะตอมคลีนิคอยู่ในซอยอารีย์ค่ะ เข้าไปกลางๆซอย อยู่ขวามือ เป็นร้านสีขาวๆดูสะอาดตาค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง