จมูก อยากทำจมูกสิงโตให้เรียวลง

จริงๆไม่ได้จมูกใหญ่อะไรมากมายนะครับ

เสริมให้โด่งขึ้น และดึงปลายจมูกให้ยาวลงมา ก็ทำให้จมูกดูเรียวเล็กขึ้นได้ครับ

จริงๆไม่ได้จมูกใหญ่อะไรมากมายนะครับ

เสริมให้โด่งขึ้น และดึงปลายจมูกให้ยาวลงมา ก็ทำให้จมูกดูเรียวเล็กขึ้นได้ครับ
ขอบคุณพี่ซีมากๆเลยค่ะ ตอนนี้ก็เหลือแค่หาข้อมูลคุณหมอที่จะไปฝากชีวิตดั้งไว้ จริงๆเล็งหมอเฉลิมไว้ แต่ราคาไปไกลมากกกกแล้ว พอจะมีคำแนะนำไหมคะว่าจะฝากดั้งกับหมอท่านไหนดี

ขอบคุณพี่ซีมากๆเลยค่ะ ตอนนี้ก็เหลือแค่หาข้อมูลคุณหมอที่จะไปฝากชีวิตดั้งไว้ จริงๆเล็งหมอเฉลิมไว้ แต่ราคาไปไกลมากกกกแล้ว พอจะมีคำแนะนำไหมคะว่าจะฝากดั้งกับหมอท่านไหนดี

ถ้าจะลดราคามาสักครึ่ง ก็ลูกศิษย์หมอเฉลิมครับ

จมูกไม่ได้ใหญ่มากนะคะ ถ้าไม่น่าเกลียดไม่ต้องทำก็ได้นะคะ เราเองก็ทำจมูกมา ทำแบบโอเพ่น แล้วเหลาฐานจมูก ตอนนี้จมูกสวยมากเลย แต่เราทำผ่านเอเจนซี่นะคะ ยังไงปรึกษาได้

เห็นที่ยศการคลินิก โดยคุณหมอสมยศค่ะ เพื่อนเราจมูกโตเหมือนกัน โดยคุณหมอจะสอบถามตามความต้องการของเราแล้วเหลาแกนให้ดูเหมาะสมกับโครงหน้าและความต้องการของเราค่ะ พูดเลยว่า ตอบโจทย์แน่นอนค่ะ

สนใจเข้าไปดู website ยศการคลินิก ที่ http://laser-surgery-bangkok.com/thai/
หรือโทรไปสอบถามรายละเอียดได้ที่ 02-253-8901 ค่ะ เบอร์สาขาราชดำริ นะคะ