โครงหน้า ฉีดแก้มด้วยไขมันอยู่นานมั้ยคะ ?

เอมมิกา

สมาชิกใหม่
11 ธันวาคม 2014
ฉีดแก้มด้วยไขมันอยู่นานมั้ยคะ แล้วฉีดได้สักพักเหลือแค่ 10% ของที่ฉีดจริงมั้ยคะ กำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะไปฉีดใหม่ที่ยันฮี หรือ ยศการคลีนิก ดีมั้ยค่ะ ?

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ฉีดแก้มด้วยไขมันอยู่ได้2-3ปีครับ ขึ้นอยู่กับการใช้ชีวิตประจำวันด้วยส่วนหนึ่งครับ

ปัจจุบันจะมีเทคโนยีใหม่ๆ ที่ทำให้เซลที่ฉีดมีสภาพสมบูรณ์มากกว่าเดิม หลังฉีดเซลล์จะอยู่ได้80-90%
ทำให้หลังฉีดยังคงสภาพไม่สลายไปจนเหลือแค่ 10 % ครับ

ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอ ทรงยศที่ ดรีมคลินิกดูครับ เห็นว่ามีเทคโนโลยีตัวนี้เข้ามาใหม่ครับ

noodok

สมาชิกโดดเด่น
28 กันยายน 2014
อยู่ได้หลายปีค่ะ อาจจะเติมครั้งหนึ่งหลังทำเสร็จค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง