จมูก ที่ไหนรับแก้จมูก จมูกปลายใส

peepoe

Junior Member
29 ธันวาคม 2013
ที่ไหนรับแก้จมูกบางครั้ง เสริมมาได้ เกือบ 5 ปีแล้ว ชอบทุกอย่างเลย ไม่ว่าจะเป็น
+ทรงจมูก
+ความโด่ด
+ความสวยงาม
แต่ตอนนี้เริ่มสังเกตุปลายเริ่มใส กลัวจะทะลุ สามารถมีวิธีแก้ไขไหมคับ
หรือมีคุณหมอท่านใดแก้ ออกมาสวย ราคาย่อมเยาว์ บางไหมคับ

+++++รบกวนแนะนำด้วยนะคับ+++++
ขอบคุณครับ

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
คลินิกศัลยกรรมทุกที่หากถอดซิลิโคนอย่างเดียวก็รับ แก้ก็รับครับ

หากตามเงื่อนไขที่บอกมา แนะนำหมอนิจ หมอแมค ฟอร์จูนคลินิก ราคาแก้ประมาณ 23000 บาทครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

peepoe

29 ธันวาคม 2013
ขอบคุณมากคับ จะลองปรึกษาดูคับ

freshnight

peepoe โพสต์ว่า:
ขอบคุณมากคับ จะลองปรึกษาดูคับ
ครับ ยังไงหากจมูกบางใส แล้วรีบแก้นะครับ หากทะลุแล้วจะยุ่งครับ

watnada

24 ธันวาคม 2013
เราไปแก้มากับคุณหมอทอม ธำรง ที่ Dermaster ค่ะ แก้เพราะเบี้ยว ลองโทรถามคลินิกดูนะคะ คุณหมอฝีมือดี ดาราเซเลปทำกับคุณหมอเยอะ ราคาไม่แรงค่ะ

panarai.peela

ใช่ ค่ะเดี๋ยวนี้ มีหลายคลีนิกมากเลยรับแก้ แต่ก็นะเรื่องค่าใช้จ่ายก็มีทั้งแพงไม่แพงบ้าง

freshnight

panarai.peela โพสต์ว่า:
ใช่ ค่ะเดี๋ยวนี้ มีหลายคลีนิกมากเลยรับแก้ แต่ก็นะเรื่องค่าใช้จ่ายก็มีทั้งแพงไม่แพงบ้าง
แม่นเลย แต่ส่วนใหญ่งานแก้ราคาก็จะสูง เพราะทำยากกว่า

่ีjulinenjoy

แนะนำยศยาคลินิค ค่ะ คะ หมอทรงยศ รับงานแก้จมูก ปลายใส ราคาลองสอบถามที่คลินิค ดูนะคะ

Phuphum

สมาชิกโดดเด่น
ที่่อัคราคลินิกเราเห็นว่าเค้าทำจมูกสวยนะคะ เลยคิดว่าถ้าแก้จมูกก็น่าจะทำสวยเหมือนกัน

ด้านบน ด้านล่าง