โครงหน้า อยากจะทำ sonoQueen แต่กลัวเจ็บ กลัวการผ่าตัดมากเลยค่ะ

candy-ommy

สมาชิกโดดเด่น
บอกตรงๆ ตอนนี้อยากไปทำหน้าสวย การยกกระหน้าให้เต่งตึงอะค่ะ แต่รู้มาแค่ว่า sonoQueen อะ มันใหม่และ มาจากเกาหลี มีใครเคยไปทำมาบ้างแล้วค่ะ อยากทำมากเลยนะตอนนี้ เพราะใกล้เดือนแห่งความรัก อยากสวยใส ฟรุ้งฟิ้งมากๆๆเลยค่ะ แต่ติดที่ไม่รู้ว่าจะต้องเตรียมเงินไว้เท่าไหร่ถึงจะพอ อีกอย่างกลัวทำครั้งแรกแล้วจะไม่เห็นผลแล้วงบจะบานปลาย ใครเคยทำหรือทราบข้อมูล บอกหน่อยนะคะ

MusicBox

22 กุมภาพันธ์ 2015
เราทราบมาว่า ที่ยศการคลินิก มีโปรแกรมที่ดีกว่า sonoqueen นะคะเราดูตัวนี้อยู่เหมือนกันว่าจะไปลองค่ะ ซึ่งการลดไขมันที่หน้าดีที่สุดคือการดูดออก Microliposuction หรือ Laserliposuction เห็นผลทันทีหลังทำเสร็จค่ะ เห็นว่าตัว somoqueen จะคล้ายๆกับการทำเทอมาร์จ ซึ่งผลจะไม่ค่อยดีเท่าที่ควรนะคะ สอบถามเข้าไปที่คลินิกก่อนได้นะคะที่ 02-253-8901 ค่ะหรือinboxมานะคะ

candy-ommy

เราทราบมาว่า ที่ยศการคลินิก มีโปรแกรมที่ดีกว่า sonoqueen นะคะเราดูตัวนี้อยู่เหมือนกันว่าจะไปลองค่ะ ซึ่งการลดไขมันที่หน้าดีที่สุดคือการดูดออก Microliposuction หรือ Laserliposuction เห็นผลทันทีหลังทำเสร็จค่ะ เห็นว่าตัว somoqueen จะคล้ายๆกับการทำเทอมาร์จ ซึ่งผลจะไม่ค่อยดีเท่าที่ควรนะคะ สอบถามเข้าไปที่คลินิกก่อนได้นะคะที่ 02-253-8901 ค่ะหรือinboxมานะคะ

แล้วทำกับคลินิกต้องนัดคิวล่วงหน้ามั้ยคะ สนใจอยากทำจัง ว่าแต่คลินิกอยู่แถวไหนเอ่ย

noowink

2 กุมภาพันธ์ 2015
ทราบมาว่าการทำ sonoqueen ไม่เจ็บนี่คะ ไม่ต้องใช้เวลาในการพักฟื้นด้วย

sololeey

จริงหรอ ไม่เจ็บแน่นะ เพราะทุกอย่างที่ทำ มันต้องเจ็บบ้างแหละ

ด้านบน ด้านล่าง