ดูดไขมัน อยากลดไขมันหน้าท้องแต่ไม่อยากดูดไขมัน สามารถใช้ mesoestetic เป็นตัวสลายไขมัน แทนได้มั้ยคะ

DASODA

สมาชิกใหม่
11 กุมภาพันธ์ 2015
ตอนนี้เรารู้สึกว่าเราอ้วนมากๆ เลยค่ะ พุงออกมาก ลองมาหลายวิธีแล้วพุงก็ไม่ยุบสักที จะไปดูดไขมันก็กลัว เลยคิดที่จะทำ mesoesteticที่เป็นตัวสลายไขมัน แทน แต่ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าจะช่วยได้หรือป่าว เพื่อนๆ คนไหนที่เคยไปทำ mesoestetic สลายไขมัน มาแล้วช่วยแนะนำเราด้วยนะคะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เอาออกได้ไม่เยอะ หรือแทบไม่เห็นผล เมื่อเทียบกับการดูดไขมัน ในกรณีที่ไขมันค่อนข้างเยอะ หนาครับ

lenlover

สมาชิกโดดเด่น
กลัวว่าทำแล้วจะไม่เห็นผลหน่ะสิ เจ็บตัวเปล่าๆ

milkmilk

เท่าที่เคยได้ยินก็ช่วยได้นะคะ แต่ออกไม่เยอะเท่าดูดไขมัน ถ้าเป็นคนที่ตัวไม่ใหญ่มากก็น่าสนอยู่ เพราะไม่เจ็บเท่าดูดไขมัน

Bamboo

7 กุมภาพันธ์ 2015
เราขอแนะนำ VASER LipoSelection ที่ยศการคลีนิก เป็นนวัตกรรมใหม่ในการดูดไขมัน ช่วยให้มีรูปร่างที่ได้สัดส่วนหลังการรักษาเพียงครั้งเดียว เพื่อนเราเป็พริตตี้ก็ไปทำเวเซอร์ตัวนี้มา แบบว่าดีเว่อร์ เห็นผลเลย มีรอยช้ำน้อย ฟื้นตัวเร็ว ขณะเดียวกันผลข้างเคียงก็น้อยที่สุด ไม่มีปัญหาเรื่อง ผิวขรุขระ ผิวเปลือกส้ม หรือเป็นโพรงหลังจากการทำเวเซอร์เหมือนการดูดไขมันในอดีต ต้นแขน ต้นขา สะโพก หน้าท้อง ทำได้หมดนะค่ะ ถ้าสนใจสอบถามข้อมูลจากเว็บของคลีนิกก่อน http://laser-surgery-bangkok.com/thai/ หรือโทรไปสอบถามข้อมูลที่เบอร์ 022538901

ด้านบน ด้านล่าง